‘కూచిపూడి వారి వీధి’లో శ్రీకాంత్ అడ్డాల

కొత్త బంగారు లోకం తో కుర్రకారుని ప్రేమల్లో ముంచెత్తి, సీతమ్మ వాకిట్లో సిరిమల్లె చెట్టు తో తెలుగు వారి గుండెల్లో బాంధవ్యాల విలువలు నింపి ఫ్యామిలీ ప్రేక్షకులకు దగ్గరయ్యారు దర్శకులు శ్రీకాంత్ అడ్డాల,అలాగే రెండూ సూపర్ హిట్స్ కొట్టారు.ఆ తర్వాత వచ్చిన ముకుంద సినిమాతో పర్వాలేదనిపించినా బ్రహ్మోత్సవం తో ఘోర పరాజయాన్ని చవి చూసారు, ఈ సినిమా ఫలితంతో దాదాపు మూడు సంవత్సరాలు గ్యాప్ తీసుకున్నారు.

ఇప్పటి వరకు వచ్చిన సినిమా టైటిల్స్ అన్నీ ఆసక్తికరంగా ఇంక విభిన్నంగా ఉన్నాయి,ప్రస్తుతం మరో ఇంట్రస్టింగ్ టైటిల్ తో మరో సినిమాకి శ్రీకారం చుడుతున్నారు.గీతా ఆర్ట్స్ సంస్థలో రాబోతున్న ఈ సినిమాకి ‘కూచిపూడి వారి వీధి’ పేరు ఖరారు చేసారు, ఇక ఈ సినిమాలో ఇద్దరు హీరోలు నటించనున్నారు.ఆ హీరోల పేర్లతో పాటు ఇతర తారాగణం మరియు సాంకేతిక వివరాలు త్వరలోనే అధికారికంగా తెలియనున్నాయి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: