స్టార్ హీరో కి కూడా తప్పని కష్టాలు

కరోనా వల్ల ఎన్నో సినిమాలు షూటింగ్ కి ఫుల్ స్టాప్ పెట్టేశాయి. అందులో స్టైలిష్ స్టార్ అల్లు అర్జున్ హీరోగా రష్మికా మందన్నా హీరోయిన్ గా సుకుమార్ దర్శకత్వంలో తెరకెక్కించనున్న భారీ చిత్రం “పుష్ప” కూడా ఉంది. ఇప్పుడు కాస్త షూటింగులకు గవర్నమెంట్ రిలాక్సేషన్ ఇచ్చింది మళ్ళీ షూట్ స్టార్ట్ చేసుకుందాం అన్న సందర్భంలో ఈ చిత్రం షూటింగ్ మళ్ళీ వాయిదా పడినట్టు సమాచారం.

దీనికి చాలా వరకు అడవుల్లో చిత్రించాల్సిన అవసరం ఉంది కావున కొన్ని రోజుల తర్వాత కేరళ అడవుల్లో షూటింగ్ చేద్దాం అనుకోగా, తాజాగా ఇప్పుడు ఆ ప్లాన్స్ లో మార్పు వచ్చిందంట. మళ్ళీ చిత్ర యూనిట్ డిసెంబర్ లో షూటింగ్ ప్లాన్ చేస్తున్నట్టు, ముందుగా అనుకున్నట్టే సింగల్ షెడ్యూల్ లో పూర్తి చేసేయాలని భావిస్తున్నట్టు సమాచారం.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: