బిగ్ బాస్ అప్పుడే మొదలెట్టాడు గా…..

అప్పుడే వారం రోజులు పూర్తి చేసుకొని మొదటి ఎలిమినేషన్ కి రెడీ అవుతున్న తెలుగు సెన్సేషనల్ బిగ్గెస్ట్ గ్రాండ్ రియాలిటీ గేమ్ షో బిగ్ బాస్. అయితే నిన్నటి ఎపిసోడ్ లో ఈరోజు ఎలిమినేషన్ ని కంఫర్మ్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే. అలాగేయ్ ఈ వారం ఒక వైల్డ్ కార్డు ఎంట్రీ హౌస్లోకి ఉండబోతుందని సమాచారం.

ఈ సీజన్లో మొదటివారం లోనే అనుకున్నంత రెస్పాన్స్ రాకపోయేసరికి ఇంత త్వరగా వైల్డ్ కార్డు ఎంట్రీ ఇవ్వబోతున్నారని, వచ్చే కంటెస్టెంట్ కూడా అందరికి సుపరిచితమైన వ్యక్తి అని తెలుస్తుంది. ఈ వైల్డ్ కార్డ్ ఎంట్రీ ద్వారా ఒక మేల్ కంటెస్టెంట్ ను బిగ్ బాస్ హౌస్ లోకి పంపుతున్నట్టుగా లేటెస్ట్ ప్రోమో ద్వారా ఈ షో హోస్ట్ కింగ్ నాగ్ కన్ఫర్మ్ చేసేసారు. అతను ఎవరో కాదు “ఈరోజుల్లో” ఫేమ్ సాయి కుమార్ వెళ్తున్నట్టు టాక్. మరి అతనేనా కాదా అన్నది తెలియాలి అంటే ఈరోజు బిగ్ బాస్ ఎపిసోడ్ వరకు వెయిట్ చెయ్యాల్సిందే.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: