కథ స్క్రీన్ ప్లే దర్శకత్వం నిఖిల్.

రైటింగ్…
న్యూ అడ్వెంచర్ ఇన్ లైఫ్ కమింగ్ అప్… అనే కొటేషన్ తో నిఖిల్ ట్వీట్ చేసిన సంగతి తెలిసిందే, ఐతే ఆ ట్వీట్లో ఎదో సీరియస్ గా రాసుకుంటున్న పిక్చర్ షేర్ చేసాడు అప్పుడు ఎవరికీ అర్ధం కాకపోయినా, ఇప్పుడు తానే ఒక ప్రముఖ టీవీ ఇంటర్వ్యూ లో తాను ఒక పిల్లల సినిమా డైరెక్ట్ చేయబోతున్నట్టు చెప్పుకొచ్చారు. ఇలా హీరో డైరెక్టర్ గా మారడం చాలా అరుదు, ఇప్పుడు ఆ అరుదైన జాబితాలోకి నిఖిల్ చేరబోతున్నారు.

మాములుగా, తాను చేసే సినిమా కథ మరియు మేకింగ్ విషయం లో చాలా జాగ్రత్తలు తీసుకునే నిఖిల్, తాను చేసిన ప్రతి సినిమా స్పెషల్ గా ఉంటుంది, అక్కడే మనం తెల్సుకోవచ్చు తాను ఎంతలా ప్రతి విషయాన్నీ కొత్తగా చేయాలనీ కోరుకుంటాడో. ఇప్పుడు ఆ కొత్తదనమే తనని డైరెక్షన్ వైపు లాగింది అని చెప్పొచ్చు.

తన ప్రయత్నం ఎంతో పెద్ద విజయం సాధించాలని, హీరో గా నిరూపించుకున్న తాను,డైరెక్టర్ గా కూడా మంచి పేరు సాధించాలని ఆశిద్దాం.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: