అనవసరంగా అలాంటి సినిమాలు వద్దు : పవన్ కళ్యాణ్..!

ప్రస్తుతం పవన్ కళ్యాణ్ సినిమాలు శరవేగంగా చేస్తున్న విషయం తెలిసిందే. అసలు గ్యాప్ లేకుండా షెడ్యూల్ ప్లాన్ చేసుకున్నారు, వకీల్ సాబ్ దాదాపు తుది దశలో ఉంది అలాగే క్రిష్ దర్శకత్వంలో చేస్తున్న సినిమా కూడా సెట్స్ పైకి వెళ్ళడానికి రెడీ ఉంది‌.ఈ సినిమా తెలుగుతో పాటు హిందీ లో కూడా తెరకెక్కనుంది,ఇక ప్రస్తుతం పాన్ ఇండియా లెవల్లో స్టార్ హీరోలా సినిమాలు ఉండేలా దర్శకనిర్మాతలు చూసుకుంటున్నారు.

డైరెక్టర్ హరీష్ శంకర్ దర్శకత్వంలో సినిమాని కూడా ఇలాగే ప్లాన్ చేశారట,కానీ పవన్ కళ్యాణ్ ఇందుకు అంగీకరించలేదని తెలుస్తుంది. వీలైనంత వరకు మన వాతావరణం లోనే సినిమాలు చేద్దాం,అనవసరంగా ప్రేక్షకుల్లో అంచనాలు పెంచే విధంగా వద్దూ అని చెప్పారటా.ఈ విషయం ఎంతవరకు నిజం అనేది ఇంకా చర్చలు జరుగుతున్నాయి, ఇక హరీష్ శంకర్ సినిమా తరువాత డైరెక్టర్ సురేందర్ రెడ్డి దర్శకత్వంలో సినిమా చేస్తున్న విషయం తెలిసిందే.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: