చాహల్ ఆటను గెలుపు కి మళ్ళించాడు.

సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ యొక్క కదిలిన మిడిల్ ఆర్డర్ మళ్లీ వారిని ఓటమి బారిలోకి నెట్టివేసింది. మొత్తం 163 పరుగులు సాధించడంలో హైదరాబాద్ జట్టు విఫలమై 10 పరుగుల తేడాతో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు చేతిలో ఓడిపోయింది. జానీ బెయిర్‌స్టో యొక్క అర్ధ అర్ధ సెంచరీ చివరికి ఫలించలేదు. ఆర్‌సిబి ప్రాణాంతక ఆయుధం యుజ్వేంద్ర చాహల్ కేవలం 18 పరుగులు మాత్రమే చేసి మూడు కీలకమైన వికెట్లు పడగొట్టాడు. మొదటి ఇన్నింగ్స్‌లో, ఆర్‌సిబి బ్యాట్స్‌మెన్ దేవదత్ పాడిక్కల్ మరియు ఎబి డివిలియర్స్ (51) తమకు రక్షణగా ఉండటానికి మొత్తం 163 పరుగులు ఇచ్చారు. ముఖ్యంగా, దేవ్‌దట్ తన తొలి ఐపిఎల్ గేమ్‌లో అర్ధ సెంచరీ (53) సాధించి షోను దొంగిలించాడు.

టాస్ ఓడిపోయిన తరువాత మొదట బ్యాటింగ్ చేసిన తరువాత, ఆర్‌సిబి తన ఓపెనర్లు దేవదత్ పాడికల్ మరియు ఆరోన్ ఫించ్ నుండి ఎగిరింది. 20 ఏళ్ల పాడికల్ చూడవలసిన మంచి ప్రతిభ. పాడికల్‌కు మరో వైపు నుండి ఫించ్ నుండి మంచి మద్దతు లభించింది. వీరిద్దరూ కలిసి దాదాపు 11 ఓవర్లలో 90 పరుగులు చేశారు. పాడికల్‌ను అవుట్ చేసి ఎస్‌ఆర్‌హెచ్ ఆల్ రౌండర్ విజయ్ శంకర్ ఈ ప్రమాదకరమైన భాగస్వామ్యాన్ని విరమించుకున్నాడు. తరువాతి ఓవర్లో, ఫించ్ కూడా అవుట్ అయ్యాడు. అప్పుడు, కోహ్లీ మరియు డివిలియర్స్ క్రీజులో స్థిరపడటానికి కొంత సమయం తీసుకున్నారు. పెద్ద షాట్ కోసం ప్రయత్నిస్తున్నప్పుడు కోహ్లీ అవుట్ అయ్యాడు. ఫ్లిప్ వైపు, డివిలియర్స్ అంతటా స్వరపరిచారు మరియు అవసరమైనప్పుడు మాత్రమే షాట్లు ఆడారు. అతను చివరి ఓవర్లో తన అర్ధ సెంచరీని ముగించాడు మరియు తరువాతి బంతిని రనౌట్ చేశాడు. భువనేశ్వర్ ప్రాణాంతకమైన ఆర్థిక బౌలింగ్ కారణంగా, ఆర్‌సిబి చివరి నాలుగు బంతుల్లో రెండు పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగింది మరియు 20 ఓవర్లలో మొత్తం 163 పరుగులతో ముగించింది.

రెండవ ఇన్నింగ్స్ సమయంలో, కెప్టెన్ డేవిడ్ వార్నర్ అవుట్ అయ్యాడు మరియు దురదృష్టకర రనౌట్ కావడంతో SRH కు ప్రారంభ దెబ్బ తగిలింది. తరువాత, జానీ బెయిర్‌స్టో మనీష్ పాండేతో 71 పరుగుల మంచి భాగస్వామ్యాన్ని నిర్మించాడు. RCB యొక్క ట్రంప్ కార్డ్ చాహల్ పాండేను తొలగించి భాగస్వామ్యాన్ని విచ్ఛిన్నం చేశాడు. త్వరలో, బెయిర్‌స్టో తన అర్ధ సెంచరీని ముగించి ప్రమాదకరంగా కనిపించాడు. ఆ తర్వాత, బెయిర్‌స్టో, విజయ్ శంకర్ ఇద్దరినీ వరుస బంతుల్లో అవుట్ చేసిన చాహల్‌ను కోహ్లీ తిరిగి తీసుకువచ్చాడు. ఆ తరువాత, సన్‌రైజర్స్ యొక్క మిడిల్ ఆర్డర్ మొత్తం కార్డ్ ప్యాక్ లాగా కూలిపోయింది. చివరికి, వారు 153 పరుగులకు ఆలౌట్ అయ్యారు. ఈ విజయంతో, ఆర్‌సిబి తమ పాయింట్లను సమం చేసింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: