ధోని తో ఆట అంటే ఆసక్తికరంగానే ఉంటుంది. .

చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ మొదటి మ్యాచ్ లోనే ముంబయి ఇండియన్స్ తో తలపడి గెలుపు పొందడం జరిగింది అదే ఊపు తో ఈరోజు జరిగే నాలుగో మ్యాచ్‌లో చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ రాజస్థాన్ రాయల్స్‌తో తలపడనుంది. గాయం నుండి బయటపడిన స్టీవ్ స్మిత్ రాజస్థాన్ వైపు తిరిగి వస్తున్నందున ఆట ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది. రాజస్థాన్ రాయల్స్ బలమైన బ్యాటింగ్ లైనప్ కలిగి ఉండగా, చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ మరో విజయాన్ని సాధించడం ద్వారా తమ విజయ ఫామ్ను కొనసాగించాలని కోరుకుంటుంది. ఈ ఏడాది ఈ డ్రీమ్ 11 ఐపీఎల్‌లో తొలి మ్యాచ్ ఆడుతున్న రాజస్థాన్ రాయల్స్‌పై చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ నిస్సందేహంగా ఒత్తిడి పెంచుతుంది.

ప్రస్తుతానికి, చెన్నై ఇప్పటికే విజయంతో నమ్మకంగా ఉంది. కానీ, రాజస్థాన్ వారి కొత్త ఆటగాళ్లతో పరీక్షించనుంది. రాబిన్ ఉతప్ప, సంజు సామ్సన్, రియాన్, డేవిడ్ మిల్లెర్ బ్యాటింగ్‌కు సంబంధించి జట్టుకు కీలకం. వారి మిడిల్ ఆర్డర్ బాగా తాకినట్లయితే, జట్టు కోసం తిరిగి చూడటం ఉండదు. జోఫ్రా ఆర్చర్, టామ్ కుర్రాన్, శ్రేయాస్ గోపాల్, మరియు యశస్వి జైస్వాల్ బౌలింగ్‌కు సంబంధించి జట్టు బ్యాంకుల ఆటగాళ్ళు.

ప్రస్తుతం ఉన్న జట్టు మంచి ప్రదర్శన కనబరిచినందున చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ జట్టులో కొత్త మార్పులు చేయకపోవచ్చు. బృందం నిలకడగా ఉండటం మరియు వారు ఇప్పటికే చేసిన కొన్ని తప్పులను అధిగమించడంపై దృష్టి పెట్టవచ్చు. అదే సమయంలో, ఇమ్రాన్ తాహిర్ ఇప్పుడు జట్టుకు అందుబాటులో ఉన్నాడు, మరియు అతను ఎన్‌జిడి స్థానంలో ఫైనల్ 11 లో ఉంటాడని మేము ఆశించవచ్చు.ఈరోజు జరిగే మ్యాచ్ విజయం ఎవరు సాధిస్తారో వేచి చూడాల్సిందే ధోని తనకున్న అనుభవం తో అందరిని ఆకట్టుకుంటాడు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: