రియా చక్రవర్తి మల్లి జైలు బట పట్టింది. .

మాధకద్రవ్యాల వెనుక పెద్ద సంఖ్యలోనే సినీ నటులు ఉన్నారు అని వెల్లడించారు. సెప్టెంబరు మొదటి వారంలో మాదకద్రవ్యాల కేసులో రియా చక్రవర్తి, ఆమె సోదరుడు మరియు మరో నలుగురిని జ్యుడీషియల్ కస్టడీకి పంపిన విషయం అందరికీ తెలిసిందే. ఈ రోజు, పదిహేను రోజుల కస్టడీ ముగియడంతో, రియా మరియు ఇతరులను ముంబై కోర్టు ముందు హాజరుపరిచారు.

తాజా వార్త ఏమిటంటే రియా యొక్క న్యాయ కస్టడీని అక్టోబర్ 6 వరకు పొడిగించారు మరియు ఆమె బెయిల్ కూడా తిరస్కరించబడింది. కాబట్టి, రియాకు తన సోదరుడితో పాటు మరోసారి ఆర్థర్ రోడ్ జైలుకు వెళ్లడం తప్ప మరో మార్గం లేదు.

రియా యొక్క న్యాయవాదులకు ఇప్పుడు బొంబాయి హైకోర్టులో బెయిల్ కోసం దరఖాస్తు చేసుకోవడం తప్ప మరో మార్గం లేదు. సాధారణంగా, ఇటువంటి సందర్భాల్లో ప్రజలు సులభంగా బెయిల్ పొందుతారు, కానీ ఇది అధిక కేసు అయినందున, రియా మరియు ఆమె సోదరుడికి విషయాలు కఠినతరం అవుతున్నాయి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: