‘మిర్జాపూర్ 2’ విడుదలకు అక్టోబర్ 23. .

మిర్జాపూర్ 2 విడుదలకు సిద్దమైన విషయం తెలిసిందే ఫాన్స్ కు ఇది ఎంతో అలరించే చిత్రం అని చెప్పాల్సిందే సీజన్ 1 లో అందరిని ఎంతో అలరించిన చిత్రం అనే చెప్పాలి అంతే గాక తెలుగు ప్రేక్షకులు కు కూడా తెలుగు లో అందించే విధంగా చేస్తాం అంటున్నారు.

‘మిర్జాపూర్ 2 విడుదల నుండి’ ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్ 2 ‘వరకు, అక్టోబర్ 2020 లో అమెజాన్ ప్రైమ్ వీడియోలో చాలా కొత్త షోలు మరియు సినిమాలు వస్తున్నాయి. ఇక్కడ పూర్తి జాబితా ఉంది. వినోదం మరియు కట్టిపడేశాయి. OTT ప్లాట్‌ఫామ్‌లో ప్రసారమయ్యే అగ్ర చిత్రాలు మరియు ప్రదర్శనలలో, చాలా మంది ప్రశంసలు పొందిన అమెజాన్ ప్రైమ్ ఒరిజినల్ షోలు. ప్రైమ్ వీడియో చందాదారులందరూ ది ఫ్యామిలీ మ్యాన్, మీర్జాపూర్, హోమ్‌కమింగ్, సూరరై పొట్రూ మరియు మరెన్నో ఒరిజినల్ షోలను ఆస్వాదించవచ్చు. అయితే, అక్టోబర్ 2020 లో చాలా కొత్త శీర్షికలు ప్రైమ్ వీడియోకి వస్తాయి.మిర్జాపూర్ 2 అక్టోబర్ 23 కు OTT లో ప్రేక్షకుల ముందుకు రావడం జరుగుతుంది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: