సామ్సన్ ఒక అద్భుతమైన ఇన్నింగ్స్ తో ముగించాడు . .

ప్రస్తుతం జరిగిన మ్యాచ్ రాజస్థాన్ రాయల్స్కు మరియు చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ తో తలపడింది. అందులో కేరళ యువకుడు సంజు సామ్సన్ యొక్క బ్లిస్టరింగ్ ఇన్నింగ్స్ మరియు స్టీవ్ స్మిత్ యొక్క క్లాస్సి ప్రదర్శన రాజస్థాన్ రాయల్స్కు ఐపిఎల్ 2020 లో తొలి విజయాన్ని నమోదు చేయడానికి సహాయపడింది. రాజస్థాన్ ఈ మ్యాచ్ ను మొదటి నుండే పూర్తిగా ఆధిపత్యం చెలాయించింది మరియు సిఎస్కెపై 16 పరుగుల తేడాతో గెలిచింది. రెండో ఇన్నింగ్స్ ప్రారంభంలో సిఎస్‌కె వెంటాడుతున్నట్లు అనిపించింది, కాని త్వరలోనే వారు వికెట్లు కోల్పోయిన తరువాత వదులుకోవడం ప్రారంభించారు. సిఎస్‌కె ఇప్పుడు వారి మొదటి రెండు ఐపిఎల్ మ్యాచ్‌లలో విజయం మరియు ఓటమిని కలిగి ఉంది.
టాస్ గెలిచిన తరువాత రాజస్థాన్‌ను సిఎస్‌కె బ్యాటింగ్‌కు ఆహ్వానించింది. తొలి ఆటగాడు యషస్వి జైస్వాల్‌తో పాటు స్టీవ్ స్మిత్ (69) బ్యాటింగ్ ప్రారంభించాడు. మ్యాచ్ యొక్క రెండవ ఓవర్లో యువ కుర్రాడు కుడివైపు పడిపోయాడు. ప్రారంభ వికెట్ కోల్పోయిన తరువాత కూడా, RR moment పందుకుంది, సంజు సామ్సన్ చేసిన అద్భుతమైన ఇన్నింగ్స్‌కు ధన్యవాదాలు. అతను క్రీజులోకి ప్రవేశించిన వెంటనే కొట్టడం ప్రారంభించాడు మరియు అతను బయటికి వచ్చే వరకు దాన్ని ఆపలేదు. చివరగా, స్కోరు 72 ఉన్నప్పుడు సంజు పట్టుబడ్డాడు.

సామ్సన్ తొలగించిన తరువాత, స్కోరును నిర్మించే బాధ్యతను స్మిత్ తీసుకున్నాడు. అతనికి తగినంత మద్దతు లభించనప్పటికీ, స్మిత్ తనకు అవకాశం వచ్చినప్పుడల్లా స్కోరు చేయగలిగాడు. చివరికి సామ్ కుర్రాన్ బౌలింగ్‌లో అతను అవుట్ అయ్యాడు. స్మిత్ నిష్క్రమణ తరువాత, రాజస్థాన్ 200 పరుగులు చేసే అవకాశం ఉంది. కాని చివరి ఓవర్లో 30 పరుగులు జట్టు మొత్తం 216 కు చేరుకునేలా చేసింది. ఇంగ్లాండ్ యొక్క తొందర జోఫ్రా ఆర్చర్ ఆ ఓవర్లో వరుసగా నాలుగు సిక్సర్లు కొట్టాడు. సిఎస్‌కె తరఫున సామ్‌ కుర్రన్‌ మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు.
217 పరుగుల భారీ మొత్తాన్ని ఛేజ్ చేస్తూ చెన్నై బాగా ఆరంభమైంది. ఓపెనర్లు మురళీ విజయ్, షేన్ వాట్సన్ ఫ్లయింగ్ ఆరంభం ఇచ్చి తొలి వికెట్‌కు 56 పరుగుల భాగస్వామ్యం చేశారు. స్పిన్నర్ రాహుల్ టెవాటియా (3/37) ఏడో ఓవర్లో వాట్సన్ బౌలింగ్ చేశాడు. కొన్ని బంతుల్లో మురళీ విజయ్ కూడా బయలుదేరాడు. సామ్ కుర్రాన్ నాల్గవ స్థానానికి వచ్చి బ్లిస్టరింగ్ కామియో చేశాడు. ఆ తర్వాత 17 పరుగులకే అవుటయ్యాడు. తర్వాతి బ్యాట్స్‌మన్ కేధర్ జాదవ్ కూడా ప్రభావం చూపలేకపోయాడు.మ్యాచ్ ముగిసే సమయానికి ధోని రావడం ఫాన్స్ కు నిరాశ కలిగిన గని ధోని లాస్ట్ కి ఇచ్చిన సిక్స్ అందరిని మురిపించింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: