సోను సూద్: మంచితనం తోనే అందరూ ఉంటె మంచిది. .

సోను సూద్ తమకున్న మంచి తనం తో మల్లి అందరిని ఆకట్టుకున్నాడు. ఈ సమయం లో ప్రతి ఒక్క విద్యార్ధులకి ఆన్లైన్ క్లాస్ లు జరుగుతున్నాయి గాని కొంత మంది నిరు పేద విద్యార్ధులకి ఫోన్ లేకపోవడం తో వినలేక బాధ పడుతున్నారు అని తెల్సిన వెంటనే తాను వంత అయన సాయం తో ఫోన్స్ అందించడం జరిగింది. అతని సంజ్ఞ దేశాన్ని కదిలించింది మరియు ఆకాశానికి ప్రశంసించింది. కానీ సోను పొగడ్తలతో దూరం కాలేదు మరియు తన మంచి పనిని కొనసాగిస్తున్నాడు మరియు అతనిని ఆపడం లేదు.అదే సమయంలో సోను సూద్ పై కూడా విమర్శలు వస్తున్నాయి. ఇప్పటివరకు ‘అరుంధతి’ నటుడు ఈ ట్రోల్‌లకు సోషల్ మీడియాలో స్పందించకపోయినా చివరకు ఓపెన్ అయ్యాడు. ప్రముఖ జర్నలిస్ట్ బర్ఖా దత్ అతనిని ఇంటర్వ్యూ చేశారు మరియు ఆమె ఎదుర్కొంటున్న విమర్శల గురించి ఆమె సోనును అడిగారు.దీనికి సోను తన చిన్నతనంలో విన్న ఒక అద్భుతమైన చిన్న కథతో సమాధానమిచ్చాడు మరియు ఇది ట్రోలర్లపై చెంపదెబ్బ కొట్టింది.
“ఒకసారి ఒక సన్యాసి (సాధు) కు గుర్రం ఉంది మరియు ఒక కొంటె వ్యక్తి సన్యాసి నుండి పొందాలనుకున్నాడు. కానీ సన్యాసి గుర్రాన్ని ఇవ్వడానికి నిరాకరించాడు మరియు ఒక రోజు అడవిలో, సన్యాసి ఒక వృద్ధుడిని చూశాడు. అతను గుర్రాన్ని వృద్ధుడికి అర్పించాడు మరియు ఓల్డ్ గుర్రంపై కూర్చున్న క్షణం, అతను తనను తాను మోసపూరితమైన వ్యక్తి అని వెల్లడించాడు. సన్యాసి ఆ వ్యక్తిని ఆపగలిగాడు మరియు మీరు గుర్రాన్ని తీసుకెళ్లవచ్చని చెప్పారు, కాని మీరు నా గుర్రాన్ని ఎలా తీసుకెళ్లారో ఎవరికీ చెప్పకండి ఎందుకంటే ప్రజలు మంచి పనులు చేయడాన్ని నమ్ముతారు ”అని సోను సూద్ పేర్కొన్నారు.

విమర్శలతో సంబంధం లేకుండా, ప్రజలు తనను సంప్రదించినప్పుడు తాను పనిని కొనసాగిస్తానని సోను చెప్పాడు మరియు ఇతర విషయాలు అతనిని ప్రభావితం చేయవు.సాయం పొందిన వారి నుంచి వొచ్చే సంతోషం నాకు దేంట్లోను దొరకదు నాకు కావాల్సిందే అందరు సంతోషంగా ఉండాలి నాకు నేను తగినంత సాయం చేస్తూనే ఉంటాను అంటున్నారు. అంతే కాకుండా ఇప్పుడు ఉన్న పరిస్థితి లో నిత్య అవసరానికి మాత్రమే పొందడం ముఖ్యం అంటున్నారు. .

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: