15 సంవత్సరాల తరువాత శ్రియా మళ్ళీ రాజమౌలి దర్శకత్వంలో RRR

శ్రియా మన తెలుగు సినిమా లో ఎన్నో పాత్రలు చేసి తనకంటూ ఒక స్థానం సంపాదించుకుంది తెలుగు పరిశ్రమలో ఆ కృషి తోనే మల్లి తెలుగు రంగం లోకి దిగనుంది. ఈ నటి ప్రస్తుతం తన భర్తతో కలిసి బార్సిలోనాలో నివసిస్తోంది మరియు తెలుగు సినిమాలో తన పనిని తిరిగి ప్రారంభించడానికి హైదరాబాద్ తిరిగి రావడానికి వేచి ఉంది. ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, RRR చిత్రంలో శ్రియా కీలక పాత్ర పోషిస్తోంది.15 సంవత్సరాల తరువాత, శ్రియామళ్ళీ రాజమౌలి దర్శకత్వంలో నటిస్తున్నాడు. వారి మునుపటి విహారయాత్ర చత్రపతి. RRR చిత్రంలో ఆమె ఎంపిక వెనుక ఒక ఆసక్తికరమైన కథ ఉంది.

గత సంవత్సరం తన కజిన్ వివాహం కోసం శ్రియా భారతదేశంలో ఉన్నారు. ఆమె బస చేసిన సమయంలో, ఆమెను లుక్ టెస్ట్ కోసం RRR తయారీదారులు పిలిచారు. లుక్ టెస్ట్ ఇవ్వడానికి ష్రియా బృందాన్ని కలుసుకున్నారు, కానీ ఆమెకు ఆశ్చర్యం కలిగించింది, ఆమెకు ఈ పాత్రను ఇచ్చింది. శ్రీయా ఇటీవల ఒక ఇంటర్వ్యూలో ఈ విషయాన్ని వెల్లడించారు.శ్రియ ఈ చిత్రంలో భాగం కావాలని ఆశించలేదు కాని కొన్ని సన్నివేశాల కోసం షూట్‌లో పాల్గొంది. 2021 లో శ్రీయా మళ్ళీ సినిమా షూటింగ్‌లో చేరవచ్చు. ఈ 15 ఏళ్లలో రాజమౌళికి సినిమా పట్ల మక్కువ మారలేదని శ్రీయా అభినందించారు.
RRR లో జూనియర్ ఎన్టీఆర్, మరియు రామ్ చరణ్ ప్రధాన పాత్రలు పోషిస్తున్నారు. త్వరలో చిత్రీకరణను తిరిగి ప్రారంభించాలని మేకర్స్ యోచిస్తున్నారు.RRR లో మాల్లి రాజమౌళి దర్శకత్వం లో చెయ్యడం చాల సంతోషంగా ఉంది అని వ్యక్తం చేసింది. .

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: