ఇప్పుడు చేసేది మాత్రం మెగా హీరో తోనే. .

మొదటి మూవీ తోనే అందర్నీ అలరించిన దర్శకుడు సందీప్ రెడ్డి బాక్సాఫీస్ వద్ద అర్జున్ రెడ్డి సూపర్ సక్సెస్ ఐన తరువాత హిందీ లో కబీర్ సింగ్ తో బాక్సాఫీస్ లో తనకంటూ ఒక స్థానం సంపాదించుకున్నాడు. ఇది అక్కడ అద్భుతమైన హిట్ అయింది.

మహేష్ బాబు మరియు ప్రభాస్ వంటివారికి దర్శకత్వం వహించాలని వంగా ఉహించినప్పటికీ, వాస్తవానికి అది జరగలేదు. ఆపై, ప్రభాస్ ఆదిపురుష్ ను ఓకే చేయడం ద్వారా అతనికి చివరి ట్విస్ట్ ఇచ్చాడు కాని టి-సిరీస్ చేత తీయవలసిన చిత్రం కాదు. అదే సమయంలో, రణబీర్ కపూర్ మరియు రణవీర్ సింగ్ వంటి వారు కూడా కబీర్ సింగ్ దర్శకుడి చిత్రాన్ని తీయలేదు.తిరిగి తన హైదరాబాద్ కార్యాలయంలో, వంగ చాలా కాలం క్రితం రామ్ చరణ్కు వివరించిన కథపై తిరిగి పనిచేశాడని మరియు మరోసారి మెగా హీరోని చెప్పాడు చెప్పాడు.

ఈ సినిమా చేస్తానని మెగా హీరో నుండి ఎటువంటి హామీ లేకపోయినప్పటికీ, సాధ్యమైన కాంబినేషన్ గురించి చర్చలు జరుగుతున్నాయి. ఇంతలో, దర్శకుడు తన సహచరులు దర్శకత్వం వహించే కొన్ని చిన్న బడ్జెట్ చిత్రాలను నిర్మించడానికి సిద్ధమవుతున్నాడు. అతను కేవలం డబ్బులు ఇవ్వడమే కాదు, ఈ సినిమాలకు కథలు కూడా రాసె అవకాశం ఉంది. ఇప్పుడు చేసే సినిమా మెగా హీరో తోనే తీస్తాను, స్క్రిప్ట్ కూడా రాస్తున్నాను అని వెల్లడించాడు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: