ముంబై ఇండియన్స్ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్‌ను 49 పరుగుల తేడాతో ఓడించింది. .

రాత్రి జరిగిన మ్యాచ్ లో ముంబై ఇండియన్స్ ఎంతో అతృటం తో ఆడినది అనే చెప్పాలి csk తో తలపడి ఓడిపోవడం జరిగింది దాని వాళ్ళ ముంబై ఇండియన్స్ మీద ఎంతో ప్రభావం పడింది. ఆ ప్రభావం కోల్‌కతా మీద చూపించింది. కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ తమ తొలి ఐపిఎల్ 2020 లో ప్రభావం చూపలేకపోయింది. వారు ముంబై ఇండియన్స్ చేతిలో 49 పరుగుల తేడాతో ఓడిపోయారు. బ్యాట్స్‌మెన్ల నుండి మంచి ప్రదర్శన లేకపోవడం మరియు పవర్‌ప్లేలో పేలవమైన బౌలింగ్ ప్రదర్శన కెకెఆర్‌కు ఖర్చయ్యాయి.మరోవైపు, ముంబైకి కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ నుండి అద్భుతమైన ప్రదర్శన లభించింది. వారి స్టార్ పేసర్ జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా (2/32) ఇయోన్ మోర్గాన్ మరియు ఆండ్రీ రస్సెల్ రెండు కీలకమైన వికెట్లు పడగొట్టాడు. ఈ విజయంతో, ఐపిఎల్ 2020 లో ఎంఐ తన పాయింట్ల సంఖ్యను తెరిచింది.కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ బ్యాటింగ్‌కు ఆహ్వానించబడిన తరువాత, ముంబై శివం మావి రూపంలో ప్రారంభ దెబ్బను ఎదుర్కొంది.

యువ బౌలర్ క్విటన్ డి కాక్‌ను రెండో ఓవర్‌లోనే తిరిగి పెవిలియన్‌కు పంపాడు. రోహిత్ శర్మ (80), సూర్య కుమార్ యాదవ్ (47) దూకుడుగా ఆడుకోవడంతో ముంబై కోలుకుంది.90 పరుగుల స్టాండ్ తరువాత, యాదవ్ రనౌట్ అయ్యాడు. తన మొదటి మ్యాచ్ నుండి మంచి ఫామ్‌ను కొనసాగించిన సౌరభ్ తివారీ వచ్చాడు. కానీ అతను దానిని పెద్ద స్కోర్‌గా మార్చడంలో విఫలమయ్యాడు. తివారీ అవుట్ అయిన తర్వాత హార్దిక్ పాండ్యా రోహిత్‌లో చేరాడు. అర్ధ సెంచరీ సాధించిన తరువాత, రోహిత్ గేర్లను మార్చి భారీ షాట్లు ఆడటం ప్రారంభించాడు. అతను చాలా ప్రమాదకరంగా చూస్తున్నప్పుడు, శివమ్ మావి (2/32) అతన్ని తొలగించాడు. ఒకానొక సమయంలో, ముంబై 200 సులభంగా దాటుతుందని అనిపించింది. కానీ కోల్‌కతా బాగా తిరిగి వచ్చి MI ని 195 కి పరిమితం చేసింది.ఈ భారీ మొత్తాన్ని వెంటాడుతున్నప్పుడు, కెకెఆర్‌కు మంచి ఆరంభం అవసరం. మొదటి ఆరు ఓవర్లలో ఓపెనర్లు సునీల్ నరైన్, షుబ్మాన్ గిల్ ఇద్దరినీ కోల్పోయినందున వారు దానిని పొందలేకపోయారు. పవర్‌ప్లేలో కెకెఆర్ 33 పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగాడు. కెప్టెన్ దినేష్ కార్తీక్ (30), నితేష్ రానా (24) తెలివిగా ఆడి మంచిగా కనిపించారు. త్వరలో, వారు వరుసగా 11 మరియు 12 వ ఓవర్లలో అవుట్ అయ్యారు. ఆ తరువాత, ఎకె మోర్గాన్ మరియు ఆండ్రీ రస్సెల్ పై కెకెఆర్ అన్ని ఆశలను పిన్ చేశాడు. ముఖ్యంగా, రెండోదానిపై భారీ అంచనాలు ఉన్నాయి, కాని బుమ్రా 16 వ ఓవర్లో అతనిని విసిరాడు. అతను అదే ఓవర్లో ఎయోన్ మోర్గాన్ ను అవుట్ చేశాడు. ఆ క్షణం KKR యొక్క నష్టాన్ని నిశ్చయపరిచింది. పాట్ కమ్మిన్స్ బుమ్రా ఓవర్లో నాలుగు సిక్సర్లు కొట్టాడు, కానీ అతని జట్టును ఒడ్డుకు తీసుకెళ్లడానికి అది సరిపోలేదు. చివరికి, కెకెఆర్ తన ఇన్నింగ్స్‌ను 146/9 వద్ద ముగించింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: