విజయానికి సమాన అవకాశాలు ఉన్నాయి. .

ఈరోజు జరిగే మ్యాచ్ కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ మరియు రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు తో తలబడటం జరుగుతుంది ఇందులో రెండు జట్లు గట్టివి అనే చెప్పాలి ఈ మధ్య జరిగిన మ్యాచ్ హైదరాబాద్ తో విజయం సాధించింది ఈరోజు కూడా నెగ్గుతే లిస్ట్ లో మొదటి స్థానం లో ఉంటుంది. డ్రీం 11 ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ ఈ ఏడాది దుబాయ్‌లో విజయవంతంగా జరుగుతోంది. ఐదు ఆసక్తికరమైన మ్యాచ్‌ల తరువాత, కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ మరియు రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు అనే రెండు జట్లు గురువారం ఒకరితో ఒకరు తలపడతాయి. రెండు జట్లు టేబుల్‌పై అధిక స్కోరును ఉంచేంత బలంగా ఉన్నాయి. మయాంక్ అగర్వాల్ వారి మొదటి మ్యాచ్‌లో కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్‌పై చాలా నమ్మకాన్ని నింపింది. సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్‌పై తొలి మ్యాచ్ విజయవంతం కావడంతో రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు కూడా నమ్మకంగా ఉంది.టోర్నమెంట్ యొక్క ఆరవ మ్యాచ్లో, రెండు జట్లు గెలవాలని కోరుకుంటాయి మరియు విజేతను to హించడం చాలా కష్టం.

ఇరు జట్లు 24 మ్యాచ్‌లు తల నుండి తల వరకు ఆడాయి. ఇరు జట్లు ఒక్కొక్కటి 12 మ్యాచ్‌ల్లో విజయం సాధించాయి. ఇద్దరూ సమతుల్య జట్లు, బ్యాట్స్ మెన్ మరియు బౌలర్ల మంచి వరుసలో ఉన్నారు.ఈ సీజన్‌లో ఇప్పటికే రెండు జట్లు తమ మొదటి మ్యాచ్ ఆడినందున, ప్రస్తుతమున్న జట్లతో అవి మంచివి. రెండు వైపుల నుండి చాలా మార్పులు అమలులోకి రావు. అయితే, చాలా మటుకు, ఉమేష్ యాదవ్ రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరుకు బదులుగా కీలకమైన ఓవర్లలో ఖరీదైనదని నిరూపించాడు. కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ వారి బ్యాటింగ్ క్రమంలో మార్పులు చేయవచ్చు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: