నా బాస్ ఓకే చెప్పారు: బండ్ల గణేష్

నాకు ఇష్టం అయినా వ్యక్తి అంటే అది పవన్ కళ్యాణ్ గారు అంటున్నారు బండ్ల గణేష్ ఫ్లాప్ పొలిటికల్ షో తరువాత, నిర్మాత బండ్లా గణేష్ మహేష్ బాబు యొక్క ‘సరిలేరు నీకెవ్వరూ’ తో తిరిగి సిల్వర్‌స్క్రీన్‌కు వచ్చారు. అయినప్పటికీ, బాండ్లా యొక్క కామెడీ ఎపిసోడ్‌కు తగిన స్పందన రాలేదు మరియు తరువాత అతను ఈ చిత్రంలో నటించినందుకు పశ్చాత్తాప పడ్డాడు. గణేష్ ఒక సినిమాను బ్యాంక్రోల్ చేయడానికి కొన్ని ప్రయత్నాలు చేసాడు, కాని మహమ్మారి కారణంగా, అతని ప్రణాళికలు పంక్చర్ అయ్యాయి.

అయినప్పటికీ బండ్లా ప్రయత్నం ఆపలేదు మరియు అతను ఎవరితోనైనా ఆరాధించే పూర్తి శక్తితో చేస్తున్నాడు, పవన్ కళ్యాణ్.కొంతకాలం క్రితం, బండ్లా గణేష్ తన అధికారిక ట్విట్టర్ హ్యాండిల్ వద్దకు తీసుకొని పెద్ద నవీకరణను పంచుకున్నారు.

అతను పవన్ కళ్యాణ్ ను కలుసుకున్నాడు మరియు సమ్మతి కూడా పొందాడు. “నా బాస్ సరే అన్నారు మరియు మరోసారి నా కలలు నిజమయ్యాయి. నా దేవుడు పవన్‌కళ్యాణ్‌కి ధన్యవాదాలు ”అని బండ్ల గణేష్ ట్వీట్ చేశారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: