ఐపిఎల్ అభిమానులకు పెద్ద షాక్ ఇచ్చిన డ్రీం 11

అందరికి ఒకే సరి షాక్ ఇచ్చిన డ్రీం 11 క్రికెట్ అనగానే బెట్టింగ్ ఏ గుర్తొస్తుంది అలంటి వారికీ ఇది చేదు వార్త అనే చెప్పాలి మధ్య తరగతి వారు కూడా బెట్టింగ్ వేయడం వాళ్ళ వారు నష్టపోవడం జరుగుతుంది అందువలన డ్రీం 11 ను రద్దు చేయడం జరుగుతుంది ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ క్రికెట్ సీజన్ మాత్రమే కాదు, బెట్టింగ్ కూడా. డ్రీమ్ 11 భారతదేశంలోని ప్రముఖ ఫాంటసీ స్పోర్ట్స్ ప్లాట్‌ఫామ్‌లలో ఒకటి, ఇక్కడ పందెం వేయడం ద్వారా చట్టబద్ధంగా నిజమైన నగదును గెలుచుకోవచ్చు.

డ్రీమ్ 11 దేశం నలుమూలల నుండి భారీ యూజర్ బేస్ కలిగి ఉంది. ప్రజలు ఫాంటసీ క్రికెట్, ఫుట్‌బాల్, కబడ్డీ మరియు ఇతర క్రీడలను ఆడవచ్చు.అయితే, తెలంగాణతో సహా కొన్ని భారతీయ రాష్ట్రాల్లో ఈ యాప్ నిషేధించబడింది. ఇప్పుడు, ఆంధ్రప్రదేశ్ చట్టాలలో మార్పు ఫలితంగా రాష్ట్రంలో యాప్ నిషేధించబడింది. ఈ ఉదయం అందరికీ ఇది భారీ షాక్‌గా వస్తుంది.

ప్రస్తుత ఐపిఎల్ సీజన్ ప్రారంభం నుండి, తెలంగాణ ఇప్పటికే కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం చేసినట్లుగా, ఎపి ప్రభుత్వం కూడా ఈ యాప్ పై నిషేధం విధించేదని మీడియాలో వార్తలు వచ్చాయి. అయినప్పటికీ, చాలా మంది ప్రజలు తమ పర్సులను డబ్బుతో లోడ్ చేయడం ద్వారా ఇప్పటికే ఫాంటసీ క్రికెట్ ఆడటం ప్రారంభించారు. ఈ ఆకస్మిక చర్య ఇప్పుడు పర్సుల్లోని డబ్బు గురించి ఆందోళన చెందుతూ వారిని గందరగోళ పరిస్థితుల్లోకి నెట్టివేసింది.డ్రీమ్ 11 మాదిరిగానే పేటిఎం గేమ్స్ కూడా ఆంధ్రప్రదేశ్ వినియోగదారులపై నిషేధం విధించాయి. ఈ అనువర్తనం ఆంధ్రప్రదేశ్‌లో నిషేధించబడిందని వినియోగదారులకు సందేశాన్ని చూపించింది. “రాష్ట్ర చట్టాల ప్రకారం వర్తించే విధంగా, నగదుపై ఫాంటసీ స్పోర్ట్స్ ఆడటం పరిమితం చేయబడింది.” డ్రీమ్ 11 ఒక సందేశాన్ని కూడా ప్రదర్శించింది, ఆంధ్రప్రదేశ్ చట్టాలలో మార్పు వల్ల డ్రీమ్ 11 లో చెల్లింపు పోటీలను ఆడకుండా వినియోగదారులకు పరిమితి ఏర్పడింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: