ఐపిఎల్ లో చాల రోజుల తరువాత థ్రిల్లింగ్ సూపర్ ఓవర్ మ్యాచ్ లో RCB విజయం

రాత్రి జరిగిన మ్యాచ్ అద్భుతం అనే చెప్పాలి ఇంతకు ముందు జరిగిన KXIP కు మరియు RR కు జరిగినది ఒక ఎత్తు ఐతే రాత్రి జరిగిన ముంబై ఇండియాన్స్ మరియు రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు లో ఐపిఎల్‌లో మరో థ్రిల్లర్‌ను చూశాము. ప్రారంభమైన 10 రోజులలోపు, మేము సీజన్ యొక్క రెండవ సూపర్ ఓవర్ మ్యాచ్ చూశాము. ఈసారి ముంబై ఇండియన్స్, రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు మధ్య జరిగింది. ముంబయి 20 ఓవర్లలో మొత్తం 201 పరుగులను వెంబడించి మ్యాచ్‌ను టైలో ముగించింది. వారు సూపర్ ఓవర్లో 7 పరుగులు మాత్రమే చేయగలిగారు. చివరి బంతిలో ఆర్‌సిబి దాన్ని వెంబడించింది.టాస్ గెలిచిన MI కెప్టెన్ రోహిత్ శర్మ బౌలింగ్ ఎంచుకున్నాడు. ఈ నిర్ణయం రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరుకు మంచిది. వారి ఓపెనర్లు ఆరోన్ ఫించ్ (53), దేవదత్ పడికల్ (54) ల నుండి వారికి మంచి ఆరంభం లభించింది. ఫించ్ వేగంగా పరుగులు చేశాడు మరియు త్వరలోనే తన అర్ధ సెంచరీని ముగించాడు.ఈ భాగస్వామ్యాన్ని విచ్ఛిన్నం చేయడానికి MI కి ట్రెంట్ బౌల్ట్ అవసరం. విరాట్ కోహ్లీని రాహుల్ చాహల్ అవుట్ చేయనప్పుడు వారికి మరో సమ్మె వచ్చింది. కానీ, అప్పుడు స్కోరుబోర్డును కొనసాగించిన ఎబి డివిలియర్స్ (55) వచ్చాడు. దేవదత్ పాడికల్ అర్ధ సెంచరీ సాధించిన తర్వాత అవుట్ అయ్యాడు. తరువాత, డివిలియర్స్ మరియు శివం దుబే ఈ విషయాలను చూసుకున్నారు మరియు 20 ఓవర్లలో 201/3 స్కోరు చేసి ఇన్నింగ్స్ ముగించారు.

ఈ మొత్తాన్ని ఛేజ్ చేస్తున్నప్పుడు ముంబైకి పెద్ద దెబ్బలు వచ్చాయి. వారి ఓపెనర్ రోహిత్ శర్మ రెండో ఓవర్లో అవుట్ అయ్యాడు. తరువాతి ఓవర్లో, ఇసురు ఉదనా సూర్య కుమార్ యాదవ్ ను డక్ అవుట్ చేశాడు. పవర్‌ప్లే తర్వాత, చాహల్ క్వింటన్ డి కాక్‌ని పెవిలియన్‌కు పంపాడు. ఇషాన్ కిషన్ (99), హార్దిక్ పాండ్యా కొద్దిసేపు ముంబైని ఛేజ్‌లో ఉంచడానికి ప్రయత్నించారు. కానీ ఆడమ్ జాంపా పాండ్యను బయటకు తీయడం ద్వారా వారిని విడదీశాడు.ఆ సమయం నుండి ఇషాన్ కిషన్, పొలార్డ్ (60) బాధ్యతలు స్వీకరించారు. వారు 119 పరుగుల భాగస్వామ్యాన్ని సాధించారు మరియు ముంబైని దాదాపు విజయ తీరానికి తీసుకువెళ్లారు. కానీ చివరి రెండు ఓవర్లలో ఆర్‌సిబి చేసిన గట్టి బౌలింగ్ మ్యాచ్‌ను సమం చేసింది. అయితే ముంబై చివరి ఐదు ఓవర్లలో 89 పరుగులు చేయగలిగింది. ఆర్‌సిబి తదుపరి అక్టోబర్ 3 న రాజస్థాన్ రాయల్స్‌తో, ఎంఐ అక్టోబర్ 4 న సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌తో తలపడనుంది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: