రియా కేసులో తమ సోదరుడు యాక్టివ్ డ్రగ్ సిండికేట్ : NCB

రియా చక్రవర్తి ఎన్ని మలుపులు తిప్పిన గాని ఆఖరికి జైలు బాట తప్పలేదు రియా చక్రవర్తి మరియు ఆమె సోదరుడు షోయిక్ చక్రవర్తి బెయిల్ పిటిషన్ను వ్యతిరేకిస్తూ, నార్కోటిక్స్ కంట్రోల్ బ్యూరో (ఎన్‌సిబి) సోమవారం హైకోర్టుకు ఇచ్చిన తాజా అఫిడవిట్‌లో డ్రగ్స్ కేసులో రియాపై “తగిన సాక్ష్యాలు” ఉన్నాయని పేర్కొంది.

రియా క్రమం తప్పకుండా మాదకద్రవ్యాలతో వ్యవహరించేదని మరియు మాదకద్రవ్యాల అక్రమ రవాణాకు “ఆర్ధిక సహాయం” చేసిందని ఎన్‌సిబి తన అఫిడవిట్లలో పేర్కొంది.వాట్సాప్ చాట్స్, రికార్డులు మొబైల్, ల్యాప్‌టాప్, హార్డ్ డిస్క్ నుంచి ఎలక్ట్రానిక్ ఆధారాలు తిరిగి పొందారని ఎన్‌సిబి జోనల్ డైరెక్టర్ సమీర్ వాంఖడే అఫిడవిట్‌లో పేర్కొన్నారు. సుశాంత్ “మాదకద్రవ్యాలను సేవించాడని” రియాకు తెలుసునని జాతీయ ఏజెన్సీ పేర్కొంది, అయినప్పటికీ ఆమె అతన్ని “ఆశ్రయించింది” మరియు “దాచిపెట్టింది”. దరఖాస్తుదారు (రియా చక్రవర్తి) “నిషేధిత కోసం క్రెడిట్ కార్డులు / నగదు / చెల్లింపు గేట్‌వేల ద్వారా మాదకద్రవ్యాల పంపిణీ మరియు చెల్లింపులను సులభతరం చేయడానికి” ఉపయోగించారని ఎన్‌సిబి తెలిపింది.ఇదిలావుండగా, రియా, షోయిక్ ల బెయిల్ పిటిషన్లను హైకోర్టు ఈ రోజు విచారించనుంది.

ఈ నేపథ్యంలో, రియా మరియు షోయిక్‌లకు బెయిల్ వచ్చే అవకాశం లేదని ఎన్‌సిబి యొక్క బలమైన అఫిడవిట్లు సూచిస్తున్నాయి. కోర్టు తీర్పు కోసం వేచి ఉండి చూడాలి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: