సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ ఈరోజు అయినా విజయం సాధించగలదా?

ఈరోజు జరగనున్న మ్యాచ్ సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ మరియు ఢిల్లీ రాజధానులు ఓటమి తో ఉన్న హైదరాబాద్ ఈరోజు తమ రూపం తలపడి పోరాడుతోందా లేదా ఢిల్లీ నెగ్గుతాదా చూడాలి ఇప్పటికే ప్రేక్షకులకి ఉన్న ఆశలు కూడా నిరాశలు తో ఉన్నారు ఈరోజు ఎలా అయినా గెలవాలి అనే కోరుకుంటున్నారు డ్రీం 11 ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో ఈ రోజు ఉత్తేజకరమైన మ్యాచ్ కానుంది. పట్టికలో అగ్రస్థానంలో ఉన్న ఢిల్లీ రాజధానులు, దిగువన స్థిరపడిన సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్‌తో ఆడతాయి. ఇప్పటివరకు, సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ ప్రదర్శన ప్రేక్షకులను ఆకట్టుకోలేకపోయింది. అభిమానులు తీవ్ర నిరాశకు గురయ్యారు మరియు మ్యాచ్ గెలవటానికి వారిపై ఒత్తిడి తెస్తున్నారు. మరోవైపు, ఢిల్లీ రాజధానులు ప్రతి విజయంతో బలంగా పెరుగుతున్నాయి. టోర్నమెంట్‌లో ఇప్పటివరకు బలమైన జట్లు కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్, చెన్నై సూపర్ కింగ్స్‌లను ఓడించాయి. ఈ ఆటలో కూడా విజయం సాధిస్తారనే నమ్మకం వారికి ఉంది.ఇప్పటివరకు, ఇరు జట్లు 15 ఆటలలో మైదానంలో ఘర్షణకు దిగాయి. సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ 9 ఆటలను, ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ 6 ఆటలను గెలిచింది. కానీ, ప్రస్తుత మ్యాచ్ అన్ని విభాగాలలో బలంగా కనిపించే ఢిల్లీ రాజధానులకు అనుకూలంగా ఉంది.

శ్రేయాస్ అయ్యర్ ఢిల్లీ రాజధానులను చాలా నమ్మకంతో నడిపిస్తాడు. అతని నిర్ణయాలన్నీ అతని జట్టుకు అనుకూలంగా పనిచేశాయి మరియు విజయవంతమయ్యాయి. వార్నర్ తమ జట్టును ఇంకా మధ్యలో ఉంచని జట్టుతో పోరాడుతున్నాడు.

సన్ రైజర్స్ హైదరాబాద్ బౌలింగ్‌లో బలం సాధించినప్పటికీ వారి బ్యాటింగ్ బలహీనంగా ఉంది. వార్నర్, మనీష్ పాండే తప్ప, జట్టు కోసం మ్యాచ్ విన్నింగ్ ఇన్నింగ్స్ ఆడేవారు మరెవరూ లేరు. మొదటి రెండు మ్యాచ్‌లలో మిడిల్ ఆర్డర్ ఇప్పటికే విఫలమైంది, మరియు అది పునరావృతం కాకుండా ఉండటానికి, జట్టు కేన్ విలియమ్సన్‌ను తీసుకురావాలి. సన్ రైజర్స్ జట్టులో మార్పులు చేయవచ్చు, కానీ ఢిల్లీ అదే జట్టుతో ఆడవచ్చు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: