ఆదిపురుష్ నుంచి నాకు ఎటువంటి ఆఫర్ రాలేదు:అనుష్క

ప్రభాస్ ఆదిపురుష్ సినిమాలో బాహుబలి బ్యూటీ అనుష్క సీత పాత్ర చేస్తుందని అందరూ అనుకుంటున్నారు వారికీ అనుష్క సమాధానం ఇచ్చింది నాకు అటువంటి ఆఫర్స్ ఏమి రాలేదు చిత్ర పరిశ్రమలో పుకార్లు గ్రహించిన విధానం వాస్తవానికి చాలా మందిని ఆశ్చర్యపరుస్తుంది.వాస్తవానికి, అనుష్క పాత్ర కోసం సంప్రదించడం మరియు నటి దానిని తిరస్కరించడం గురించి మరచిపోండి, కాని ఆదిపురుష్ బృందం నుండి ఎవరూ ఈ స్టార్ హీరోయిన్ పాత్రను సంప్రదించలేదు.

ఇతర రోజు తెలుగు మీడియా వారితో ఆమె జూమ్ కాల్ సంభాషణలో, అనుష్క కూడా అదే విషయాన్ని ధృవీకరించింది, సీత పాత్ర గురించి ఎవరూ చర్చించలేదని చెప్పారు.కొంతమంది ప్రభాస్ అభిమానులు ఈ చిత్రంలో సీతగా కనిపించాలని కోరినప్పటికీ అనుష్క ఈ పాత్రకు తగినది కాదని చాలా మంది భావించినందుకు ఇది ఒక నిట్టూర్పు.

అనుష్క యొక్క తాజా రూపాల వల్ల మాత్రమే కాదు, ఆదిపురుష్ చిత్రం పాన్-ఇండియా చిత్రం మరియు అనుష్క యొక్క ఉనికి దీనికి సహాయపడకపోవచ్చు. ఒకవేళ ఒక ప్రముఖ బాలీవుడ్ లేడీ ఆ భాగం చేస్తే, ఈ చిత్రానికి ఇంత పెద్ద రంగు వస్తుందని వారు అంటున్నారు.

మరోవైపు, అనుష్క యొక్క అద్భుతమైన ఉనికి నిషాబ్డం వంటి చిత్రాలకు అన్ని కోణాల నుండి విపరీతమైన దృష్టిని ఆకర్షించడంలో సహాయపడుతుంది.అనుష్క కి ఇది తగినది కాదని అనిపిస్తుంది సీత అంటే సైలెంట్ క్యారక్టర్ గాని అనుష్క రుద్రం లాంటివి వాటికీ అయితే సరైనది అని ఫాన్స్ ఆశిస్తున్నారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: