ముంబై ఇండియన్స్ తమ విజయాన్ని నిరూపించుకో గలదా?

ఈరోజు రాత్రి జరిగే మ్యాచ్ ముంబై ఇండియన్స్, కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ ఈ రోజు ఘర్షణకు తలపడనున్నాయి. ముంబై ఇండియన్స్ ఇంతకు ముందే RCB తో తలబడి సూపర్ ఓవర్ లో ఓటమి పలు అయినది కనుక ఈరోజు జరిగే మ్యాచ్ లో తమ ఘనతను నిరూపించుకుంటద చూడాల్సిందే టేబుల్‌పై కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ ఐదో స్థానంలో, ముంబై ఇండియన్స్ ఆరో స్థానంలో ఉన్నాయి.

ఈ విజయం రెండు జట్లకు చాలా కీలకం. ఇరు జట్లు తమ మునుపటి మ్యాచ్‌లో ఓడిపోయాయి మరియు ప్రస్తుత ఆటలో, ఏ ధరనైనా సాధిస్తాయనే నమ్మకంతో ఉన్నాయి.ఇప్పటివరకు, ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో, ప్రస్తుత సీజన్‌లో ఇరు జట్లు మంచి ప్రదర్శన కనబరిచాయి. కానీ, బౌలింగ్ మరియు మిడిల్ ఆర్డర్ బ్యాటింగ్‌తో కొన్ని ఎక్కిళ్ళతో, జట్లు మ్యాచ్‌ల్లో ఓడిపోయాయి. మొత్తంమీద, ఐపిఎల్‌లో ఇరు జట్లు 24 ఆటలు ఆడాయి.

ఈ 24 ఆటలలో ముంబై ఇండియన్స్ 13 ఆటలను, కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ 11 ఆటలను గెలిచింది. ముంబై ఇండియన్స్ పైచేయి సాధిస్తారు, కాని కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ గణనీయమైన మార్పులు చేసి, గేల్ వంటి హిట్టర్లను జట్టులో తీసుకుంటే, చూడటం ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.ముంబై ఇండియన్స్ టైలో చివరి మ్యాచ్లో ఓడిపోయింది. వారి టాప్ ఆర్డర్ ఆ ఆటలో విఫలమైంది. మంచి ఆరంభం ఇవ్వడానికి వారికి రోహిత్ శర్మ మరియు డి కాక్ అవసరం.

కానీ, డి కాక్ మూడు మ్యాచ్‌ల్లో విఫలమయ్యాడు. మెరుగైన ఫలితాల కోసం క్రిస్ లిన్ అతనిని ఆటలో భర్తీ చేయవచ్చు. బౌలింగ్ బాగుంది, మరియు వారు బౌలింగ్ విభాగంలో ఎటువంటి మార్పులు చేయకపోవచ్చు.పంజాబ్ తమ చివరి ఆటను ఆర్.ఆర్ చేతిలో ఓడిపోయింది. ఆ మ్యాచ్‌లో వారి బౌలర్లందరూ స్మాక్ అయ్యారు. కానీ అది ఒక చిన్న స్టేడియం, మేము బౌలర్లను నిందించలేము.

వారు అదే బౌలింగ్ దాడితో ముందుకు సాగవచ్చు. బ్యాటింగ్ దృడంగా కనిపిస్తుంది, కాని వారికి పెద్ద మనిషి మాక్స్వెల్ నుండి పెద్ద ఇన్నింగ్స్ అవసరం. ఇది పెద్ద స్టేడియం కాబట్టి, అధిక స్కోరును ఆశించలేము.అయినా గాని ముంబై ఇండియన్స్ లో కిషన్ చివరి ఇన్నింగ్స్ వరకు తీస్కొచ్చి మ్యాచ్ ను టై చేసాడు.ఈరోజు కూడా కిషన్ తన రూపం లో అడగలుగుతే ముంబై ఇండియన్స్ దే పై చేయి అని చెప్పాలి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: