ఫ్యాన్స్ కోసం రాజమౌళి పక్కా ప్లానింగ్…!

కరోనా కారణంగా ఆగిపోయిన సినిమాలన్నీ ఇప్పుడిప్పుడే తిరిగి సెట్స్ మీదకు వెళ్తున్నాయి.ఎవరూ ఊహించని విధంగా ఆర్ ఆర్ ఆర్ నుంచి అప్డేట్ వచ్చింది తిరిగి షూటింగ్ మొదలవుతుంది అని, అంతేకాకుండా ఎప్పట్నుంచో ఎన్టీఆర్ ఫ్యాన్స్ పెడుతున్న గోల అంతాఇంతా కాదుకదా దానికోసం జక్కన్న తమ అభిమాన హీరోకి సంబంధించిన కొంత భాగాన్నీ టీజర్ రూపంలో కట్ చేసి ఈ నెల 22 న వాళ్ళకి ట్రీట్ ఇవ్వనున్నారు.

ఇదే విషయమై చిత్ర యూనిట్ బ్యాక్ టు షూట్ అంటూ భీమ్ , రామారాజులను చూపించి చూపించకుండా అక్టోబర్ 22 న రామారాజు అని అధికారికంగా ప్రకటించారు. ఇక తారక్ ఫ్యాన్స్ ఇప్పట్నుంచే ట్రెండ్ సెట్ చేసే పనిలో ఉన్నారు. మోస్ట్ వాంటెడ్ పాన్ ఇండియా సినిమాగా వస్తున్న ఈ చిత్రం వేసవిలో విడుదల అయ్యే అవకాశాలు ఉన్నాయి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: