యెన్నై అరింధాల్ రీమేక్‌లో మెగాస్టార్

మెగాస్టార్ట్ సినిమా రంగం లో బిజీ గా ఉండబోతున్నాడు రాజకీయల తర్వాత సినిమాల్లోకి బలమైన ప్రవేశంతో వచ్చిన చిరంజీవి తన రాబోయే ప్రాజెక్టులను సెట్ చేయడంలో బిజీగా ఉన్నారు. తాజా విషయం ఏమిటంటే, నటుడు అజిత్ మరియు గౌతమ్ మీనన్ యొక్క యెన్నై అరింధాల్ రీమేక్ ను తెలుగులోకి రీమేక్ చేయడానికి ఆసక్తిగా ఉన్నాడు.అసలు తమిళ చిత్రాన్ని పవన్‌కళ్యాణ్‌తో కలిసి నిర్మిస్తున్న ఎ.ఎం.రత్నం నిర్మించారు. స్పష్టంగా, చిరు ఎఎమ్ రత్నం నుండి యెన్నై అరింధాల్ హక్కులను కొనుగోలు చేయాలనుకుంటున్నారు మరియు కొనిదేలా ప్రొడక్షన్లో చేయాలనుకుంటున్నారు.

అన్నీ సరిగ్గా జరిగితే, యెన్నై అరింధాల్ రీమేక్‌లో చిరు నిజాయితీ గల పోలీసు అధికారిగా కనిపిస్తారు. అయితే, తెలుగు రీమేక్‌కి ఎవరు దర్శకత్వం వహిస్తారో స్పష్టంగా తెలియదు.ఇంతలో, లూసిఫెర్ రీమేక్‌లో చిరు కూడా భాగం కానుంది. లూసిఫెర్ రీమేక్ హక్కులను రామ్ చరణ్ కొనుగోలు చేశారు మరియు ఈ చిత్రాన్ని వారి ఇంటి ప్రొడక్షన్ ద్వారా నిర్మిస్తారు.

కోవిడ్ మహమ్మారి కారణంగా దర్శకుడు కొరటాల శివతో చిరంజీవి కొనసాగుతున్న చిత్రం ఆచార్య.చిరు ఈ నెలలో సినిమా షూట్‌లో చేరకపోవచ్చు. నవంబర్ చివరలో చిరు ఆచార్య షూట్‌లో చేరవచ్చని సందడి. ఈ చిత్రంలో రామ్ చరణ్ ముఖ్యమైన పాత్రను పోషిస్తుంది. చరణ్ ఆర్ఆర్ఆర్ షూట్ నుండి సమయం తీసుకోబోతున్నాడు మరియు అతను ఆచార్యలో తన వంతు కృషి చేస్తాడు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: