ఈ మ్యాచ్ తో అయినా csk విజయం వైపు అడుగులు వేసిన?

ఈరోజు జరిగే మ్యాచ్ చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ మరియు కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ తో తలపడనుంది ఈ సీజన్‌లో గురువారం రెండో గేమ్ ఆడుతున్నాయి. ఈ సీజన్ ప్రారంభంలో ఇరు జట్లు ఆడినప్పుడు, కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఆట గెలిచింది. చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ ప్రస్తుతం పాయింట్ల పట్టికలో దిగువన ఉంది. కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఇప్పుడు పాయింట్ల పట్టికలో ఐదవ స్థానాన్ని ఆక్రమించింది.

కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఆట గెలుపు తప్పనిసరి ఎందుకంటే ఇది వారిని ప్లేఆఫ్‌కు దగ్గరగా ఉంచుతుంది. CSK కూడా ఆటలో విజయాన్ని రుచి చూసింది, అది జట్టుకు ఏ విధంగానూ సహాయపడదు.ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో ఇప్పటివరకు 22 ఆటలను చెన్నై సూపర్ కింగ్స్, కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ ఆడాయి. చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ 13 ఆటలలో విజయాన్ని రుచి చూసింది. కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ 8 ఆటలను గెలిచింది.

ఒక ఆటలో ఫలితం లేదు.చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ వారి చివరి ఆట గెలిచింది మరియు అదే విజయంతో అధికంగా నడుస్తోంది. యువ ఆటగాళ్లకు మంచి అవకాశాలు లభిస్తున్నాయి మరియు రుతురాజ్ గైక్వాడ్ గత ఆటలో తన ప్రతిభను నిరూపించాడు. CSK బౌలర్లు బాగా ఆడటం లేదు మరియు ఇది కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్‌కు ప్రయోజనం. కెకెఆర్ బ్యాట్స్ మెన్ బాగా ఆడుతున్నారు. నితేష్ రానా, మోర్గాన్, గిల్ మరియు ఇతరులు నిలకడగా ఆడుతున్నారు. కెకెఆర్ బౌలర్లు ఫెర్గూసన్, వరుణ్ చక్రవర్తి, సునీల్ నరైన్ మంచి ఫామ్‌లో ఉన్నారు. ఈ ఆటను కెకెఆర్ గెలిస్తే, టోర్నమెంట్ ఆసక్తికరంగా ఉంటుంది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: