కాజల్ అగర్వాల్ మెహేంది తో ఆకట్టుకుంది. .

అద్భుత పరిచే కాజల్ కూడా వివాహం చేస్కుంటున్నా విషయం తెలిసిందే ప్రముఖ వివాహ కాలం. రానా, నిఖిల్, నితిన్ వివాహం తరువాత, నిహారికా మరియు కాజల్ త్వరలో అక్కడకు వెళ్తున్నారు. నిహారికా తన బాట్చలార్ పార్టీలు మరియు వివాహ ఏర్పాట్లతో బిజీగా ఉండగా, కాజల్ అగర్వాల్ తన వివాహ ఏర్పాట్లు మరియు వివాహానికి ముందు ఉత్సవాల నుండి ఆసక్తికరమైన చిత్రాలను వెల్లడించాడు.

కాజల్ తన చేతుల్లో అందమైన మెహెందీతో సంతోషంగా ఉన్న భంగిమలో తన చిత్రాన్ని పోస్ట్ చేసింది. కాజల్ అగర్వాల్ సంతోషంగా నవ్వుతూ అందంగా కనిపించాడు. కాజల్ కొద్ది రోజుల క్రితం వ్యాపారవేత్త గౌతమ్ కిచ్లుతో నిశ్చితార్థం చేసుకున్నాడు మరియు త్వరలో వారు అక్టోబర్ 30 న ఒక ప్రైవేట్ వేడుకలో వివాహం చేసుకోబోతున్నారు.

ప్రముఖ సెలబ్రిటీ ఫోటోగ్రాఫర్ జోసెఫ్ రాదిక్ క్లిక్ చేసిన ఈ చిత్రంలో కాజల్ అగర్వాల్ అద్భుతంగా కనిపిస్తోంది. కాజల్ అగర్వాల్ అనే అందమైన వధువు తో కనిపించపోతుంది త్వరలో. .

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: