నోయెల్ ఇంటి నుండి బయటకు వెళ్ళడానికి కారణం ఆరోగ్యం బాగాలేక మాత్రమే…!

ఊహించని పరిణామంలో, సింగర్ మరియు బిగ్ బాస్ పోటీదారు నోయెల్ సీన్ ఇంటి నుండి బయటకు వెళ్ళిపోయారు. స్పష్టంగా, నోయెల్ ఆరోగ్యం బాగాలేదు. నోయెల్‌ను ఒక వైద్యుడు సందర్శించిన వైద్య గదికి తీసుకెళ్లారు. నోయెల్‌ను సందర్శించిన డాక్టర్ అతని ఆరోగ్య పరిస్థితి గురించి బిగ్ బాస్ సమాచారం ఇచ్చారు. నోయెల్ మెరుగైన వైద్య చికిత్సను సూచించారు మరియు అందువల్ల అతని విడుదల కోసం సలహా ఇచ్చారు. నోయెల్ ఇంటి నుండి బయలుదేరిన అభివృద్ధిని ధృవీకరించే బిగ్ బాస్ బృందం ఒక ప్రోమోను విడుదల చేసింది.

నోయెల్ చికిత్స కోసం నిపుణులు సిఫారసు చేసినట్లు బిగ్ బాస్ చెప్పారు.బిగ్ బాస్ హౌస్‌మేట్స్ నోయెల్‌కు వీడ్కోలు పలికారు. ముఖ్యంగా, అభిజీత్, హరిక, లాస్య మరియు అమ్మ రాజశేఖర్ ఇంట్లో అతని సన్నిహితులు కూడా ఆయనతో శత్రుత్వం పెంచుకున్నారు, అందరూ నోయెల్ ను ఓదార్చారు మరియు ఆయనకు అండగా నిలిచారు. అతని త్వరగా కోలుకోవాలని వారు కోరుకున్నారు. తమ అభిమాన పోటీదారు ఆకస్మికంగా నిష్క్రమించడం గురించి తెలుసుకున్న అనేక మంది ప్రేక్షకులు కూడా షాక్ వ్యక్తం చేశారు మరియు అతని త్వరగా కోలుకోవాలని ఆకాంక్షించారు. అతను పూర్తిగా కోలుకున్న వెంటనే అతను బిగ్ బాస్ ఇంట్లో తిరిగి చేరాలని చాలా మంది కోరుకున్నారు. ఇంతలో, నోయెల్ ఆరోగ్య పరిస్థితి ప్రైవేట్‌గా ఉంచబడింది.

అతను వెళ్ళడానికి ఖచ్చితమైన కారణాలు ఏమిటో స్పష్టంగా లేదు.ఏదేమైనా, నోయెల్ ఇంట్లో కరోనా వైరస్ సంక్రమించలేదని తెలిసింది. అతనికి కొన్ని వ్యక్తిగత ఆరోగ్య సమస్యలు ఉన్నాయని విన్నది, అది ఇప్పుడు అతని వెళ్ళడానికి దారితీసింది. ఇది కోవిడ్ కానందున, ఇది మిగతావారికి కూడా పెద్ద ఉపశమనం కలిగిస్తుంది. అంతకుముందు, గంగవ్వా ఆరోగ్య సమస్యలను పేర్కొంటూ బిగ్ బాస్ ఇంటి నుండి కూడా బయటకు వెళ్ళారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: