భారతదేశంలో PUBG ఇక లేదు…!

ఈ రోజు నుండి భారతదేశంలో PUBG ఇకపై పనిచేయదు. ఈ అత్యంత ప్రజాదరణ పొందిన మొబైల్ గేమ్‌ను కలిగి ఉన్న PUBG ఇకపై వినియోగదారులకు అందుబాటులో ఉండదని అధికారికంగా ఒక ప్రకటన చేసింది. ఇది తన అధికారిక ఫేస్బుక్ పేజీలో తన ప్రకటనను బహిరంగపరిచింది.

జాతీయ భద్రతా సమస్యలపై చైనా యాప్‌లపై అణిచివేత చర్యగా పియుబిజిని కేంద్రం నిషేధించింది. “ప్రియమైన అభిమానులారా, సెప్టెంబర్ 2, 2020 నాటి ఎలక్ట్రానిక్స్ అండ్ ఇన్ఫర్మేషన్ టెక్నాలజీ మంత్రిత్వ శాఖ యొక్క తాత్కాలిక ఉత్తర్వులకు అనుగుణంగా, టెన్సెంట్ గేమ్స్ భారతదేశంలోని వినియోగదారుల కోసం అన్ని సేవలను మరియు యాక్సెస్‌ను మొబైల్ మొబైల్ నోర్డిక్ మ్యాప్: లివిక్ మరియు పబ్ మొబైల్ లైట్ (కలిసి, “PUBG Mobile”) అక్టోబర్ 30, 2020 న, ”PUBG యొక్క FB పోస్ట్ చదవండి.”యూజర్ డేటాను రక్షించడం ఎల్లప్పుడూ ప్రధానం మరియు భారతదేశంలో వర్తించే డేటా రక్షణ చట్టాలు మరియు నిబంధనలకు మేము ఎల్లప్పుడూ కట్టుబడి ఉన్నాము” అని పోస్ట్ పేర్కొంది.

PUBG ఆటను మొదట దక్షిణ కొరియా గేమింగ్ సంస్థ PUBG కార్పొరేషన్ అభివృద్ధి చేసింది మరియు తరువాత చైనా కంపెనీ టెన్సెంట్ గేమ్స్ ఈ ఆటను కొనుగోలు చేసి అభివృద్ధి చేసింది. కేవలం కొన్ని సంవత్సరాల వ్యవధిలో, PUBG యువతలో ఒక వ్యసనం అయింది. చాలా మంది PUBG తో జీవనం సాగించారు.టిక్‌టాక్ మరియు పియుబిజి భారతీయ వినియోగదారులలో అత్యంత ప్రాచుర్యం పొందిన అనువర్తనాలు. సరిహద్దు వద్ద ఇండియా-చైనా ప్రతిష్టంభన తరువాత, చైనాకు చెందిన 150 కి పైగా యాప్‌లను కేంద్రం నిషేధించింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: