అవి అన్ని తప్పుడు వార్తలు అంటున్నారు సానియా మీర్జా

తప్పుడు వార్తలు అని వెల్లడించింది ప్రపంచ ఛాంపియన్‌షిప్‌లో విజయాలకు పేరుగాంచిన ఏస్ టెన్నిస్ క్రీడాకారిణి సానియా మీర్జా ఇప్పుడు వివాదాల్లో పడింది. సోషల్ మీడియాలో వైరల్ న్యూస్ ట్రెండింగ్ గురించి స్పందించిన సానియా, ఇది కొన్ని జోన్ మీడియాలో వ్యాపించిన నకిలీ వార్తలు అని పేర్కొంది. వికారాబాద్ జిల్లాలోని పరిగి వద్ద సానియా యొక్క ఫామ్‌హౌస్ సమీపంలో ఒక ఆవుపై నిరంతరాయమైన వివాదం మధ్య కాల్చి చంపబడింది, అది ఆమెకు సంబంధం ఉందని పేర్కొంది.

ఒక రెడిఫ్ నివేదిక ప్రకారం, సానియా గురువారం ఒక ప్రకటన విడుదల చేసింది, ‘వికరాబాద్ జిల్లాలోని పరిగి వద్ద ఒక ఆవును ఒక వ్యవసాయ గృహంలో కాల్చి చంపినట్లు స్వార్థ ప్రయోజనాల ద్వారా మీడియాలో కొన్ని విభాగాలలో నకిలీ మరియు హానికరమైన వార్తలు ప్రసారం అవుతున్నాయి. నాకు చెందినదని ఆరోపించారు. ‘‘నేను నిజంగా ఈ తప్పుడు వెర్రి కథకు ప్రతిస్పందించడానికి ప్లాన్ చేయలేదు, కానీ దీనిని అంతం చేయడానికి నేను ఈ క్రింది స్పష్టీకరణలను ఇవ్వాలనుకుంటున్నాను.’‘నేను పరిగిలోని ఏ ఫామ్ హౌస్‌ను కలిగి లేను. నా ఉద్యోగంలో మీడియాలో ప్రస్తావించబడిన పేరుతో నేను ఏ వ్యక్తిని కలిగి లేను.

చివరగా నేను సెప్టెంబర్ ప్రారంభం నుండి దేశానికి దూరంగా ఉన్నాను ’అని సానియా నొక్కిచెప్పారు.‘ఈ ప్రకటన ఈ కథను విశ్రాంతినిస్తుందని, భవిష్యత్తులో నేను ఇలాంటి నిరాధారమైన హాస్యాస్పదమైన కథలకు గురికానని ఆశిస్తున్నాను.’అంతకు ముందు, తెలంగాణకు చెందిన బిజెపి ఎమ్మెల్యే రాజా సింగ్ దమ్మగుడెం రిజర్వ్ ఫారెస్ట్‌లో దూడను కాల్చి చంపిన సమయంలో సానియా మీర్జా ఉన్నారని ఆరోపించారు.

పవిత్ర ఆవును చంపడం మరియు దానిలో సానియా మీర్జా యొక్క భాగంపై దర్యాప్తునకు ఆదేశించాలని రాజా సింగ్ ఫిర్థర్ తెలంగాణ సిఎం కెసిఆర్ ను డిమాండ్ చేశారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: