బిగ్ బాస్ చెప్పినట్లు సక్రమంగా ఉంటున్న :అరియానా

ఈ చాలా వారాల తరువాత, బిగ్ బాస్ 4 ఇంట్లో ఒక బలమైన పోటీదారు కూడా లేరు అనేది నిరాశగా ఉంది ప్రేక్షకులు ప్రతి వారం ఓటు వేయడానికి పోటీదారుల మధ్య దూకుతున్నారు. ఇటీవల దివి ఎలిమినేషన్‌తో, సోహెల్ తర్వాత అరియానాకు ఎక్కువ ఓట్లు పోలవుతున్నాయి.అరియానా బలంగా మరియు ప్రదర్శనతో ఉన్నట్లు కాదు, కానీ కెమెరాల కోసం ఆమె వ్యూహాలు పని చేస్తున్నట్లు కనిపిస్తాయి.

బాధితురాలి కార్డు ఆడే అవకాశాన్ని అరియానా ఎప్పుడూ కోల్పోలేదు, ఇతరులను నిందించే అవకాశాన్ని పట్టుకున్నప్పుడు ఆమె దానిని వదిలిపెట్టదు. అరియానా చాలాసార్లు మహిళా కార్డును ఆడింది మరియు ఇతరులు తన తప్పులను ఎత్తి చూపినప్పుడు, ఆమె దూరంగా నడుస్తుంది. తోటి పోటీదారులు ఆమెను ఎప్పుడూ బలమైన ఆటగాడిగా భావించలేదు, కానీ ఆమె సానుభూతి చర్యలు ప్రేక్షకులతో బాగా పనిచేస్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది.

బిగ్ బాస్ నిర్వాహకులు అరియానా యొక్క అనుసరణలో గణనీయమైన వృద్ధిని గమనించినట్లు విన్నారు మరియు వారు గ్రాఫ్‌ను కొద్దిగా క్రిందికి వంచాలని యోచిస్తున్నట్లు తెలిసింది. ఇటీవలి రేషన్ మేనేజ్‌మెంట్ పార్ట్ ఫుటేజ్ అరియానాకు వ్యతిరేకంగా బాగా పనిచేసింది మరియు నోయెల్ అరియానాను క్రిందికి లాగడంలో చాలా ఎక్కువ ఆడుతున్నట్లు వినబడింది.

సీజన్ 2 లో సామ్రాట్ ఇంటిని విడిచిపెట్టి, కౌషల్ వెలుపల పెరుగుతున్న ప్రజాదరణ గురించి తెలుసుకున్నట్లే, నోయెల్ తన విహారయాత్రలో అరియానా యొక్క పెరుగుతున్న కీర్తి గురించి తెలుసుకోవాలని భావిస్తున్నారు. నోయెల్ ఇంటికి తిరిగి వచ్చాక టేబుల్స్ తిరగబడతాయి మరియు అతని వద్ద ఉన్న ఆధారాల గురించి హౌస్‌మేట్స్‌ను అప్రమత్తం చేస్తాయి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: