పంజాబ్ ఆట పోరాడి వృధా అయింది….!

రాత్రి జరిగిన కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ మరియు చెన్నై సూపర్ కింగ్స్‌తో ఇందులో పంజాబ్ కు ఇది ముఖ్యమైన మ్యాచ్ అనే చెప్పాలి playoffs దగరికి వచ్చిన మ్యాచ్ ఓటమిపాలైంది కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్ ఇప్పుడు అధికారికంగా ఐపిఎల్ 2020 నుండి బయటపడింది. ఒక ట్రోట్లో ఐదు ఆటలను ఓడించి, వరుసగా ఐదు మ్యాచ్లను గెలిచిన తరువాత, పంజాబ్ నుండి వచ్చిన పురుషులకు ఇది చాలా రోలర్ కోస్టర్ అనుభవం. ఈ రాత్రి చెన్నై సూపర్ కింగ్స్‌తో తప్పక గెలవాల్సిన గేమ్‌లో వారు తొమ్మిది వికెట్ల తేడాతో ఓడిపోయారు.

ఈ ఓటమితో, టోర్నమెంట్ నుండి తరిమివేయబడిన రెండవ జట్టుగా పంజాబ్ నిలిచింది.టాస్ గెలిచిన తరువాత సిఎస్‌కె కెప్టెన్ ఎంఎస్ ధోని మొదట బౌలింగ్ ఎంచుకున్నాడు. ఓపెనర్లు కె.ఎల్.రాహుల్, మయాంక్ అగర్వాల్ తమ జట్టుకు అద్భుతమైన ఆరంభం ఇవ్వడంతో పంజాబ్ ఈ అవకాశాన్ని పొందింది. వారు మొదటి వికెట్‌కు 48 పరుగుల భాగస్వామ్యం చేశారు. చివరకు, లుంగీ ఎన్గిడి మయాంక్ వికెట్ తీసుకొని ఈ స్టాండ్ ను విడగొట్టాడు. ఆ తరువాత, సిఎస్‌కె బౌలర్లు క్రమం తప్పకుండా వికెట్లు కొట్టగలిగారు.

వారు పెద్ద షాట్ల కోసం పంజాబ్ బ్యాట్స్ మెన్లను అనుమతించలేదు. దీపక్ హుడా (62 *) మినహా, ఏ బ్యాట్స్‌మన్ పంజాబ్ తరఫున నిలబడలేదు. ఆ విధంగా 20 ఓవర్లలో ఆరు వికెట్లు కోల్పోయినందుకు వారు మొత్తం 153 పరుగులు చేశారు. ఆటలో ఎన్‌జిడి మూడు వికెట్లు (3/39) తీసుకున్నాడు.ఈ మొత్తాలను వెంటాడుతున్నప్పుడు సిఎస్‌కెకు మంచి ఆరంభం లభించింది. ఓపెనర్లు రుతురాజ్ గైక్వాడ్ (62 *), ఫాఫ్ డు ప్లెసిస్ (48) నెమ్మదిగా నోట్తో ప్రారంభమైనప్పటికీ వారు క్రీజులో స్థిరపడిన తర్వాత పెద్ద బౌండరీలను కొట్టారు.

వారు కాల్పులు జరుపుతున్నప్పుడు, జోర్డాన్ డు ప్లెసిస్‌ను తొలగించాడు. అతని తొలగింపు తరువాత, అంబటి రాయుడు గైక్వాడ్కు మంచి మద్దతు ఇచ్చాడు. ఈ ప్రక్రియలో, తరువాతి సీజన్లో వరుసగా మూడవ అర్ధ సెంచరీ సాధించాడు. ఇద్దరూ జాగ్రత్తగా ఆడి 18.5 ఓవర్లలో 154/1 స్కోరు చేసి మ్యాచ్ ముగించారు. ఈ విజయంతో, సిఎస్కె వారి ప్రచారాన్ని అధిక నోట్తో ముగించింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: