రెండు జట్లకు ముఖ్యమైన మ్యాచ్ లో RR విఫలమైంది

రాత్రి జరిగిన రెండో మ్యాచ్ కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ రాజస్థాన్ రాయల్స్ మొదటి గేమ్‌లో, చెన్నై సూపర్ కింగ్స్ కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్‌ను తమ ఐపిఎల్ 2020 ప్రయాణాన్ని ముగించింది మరియు రెండవ గేమ్‌లో కోల్‌కతా నైట్ రైడర్స్ రాజస్థాన్ రాయల్స్ ప్రచారాన్ని ముగించింది.RR యొక్క టాప్-ఆర్డర్ బ్యాట్స్ మెన్ నుండి ప్రయత్నం లేకపోవడం ఈ ఆటలో వారిని ప్రభావితం చేసింది.

టాస్ గెలిచిన ఆర్ఆర్ కెప్టెన్ స్టీవ్ స్మిత్ మొదట బౌలింగ్ ఎంచుకున్నాడు. తొలి ఓవర్లోనే నితీష్ రానాను జోఫ్రా ఆర్చర్ అవుట్ చేయడంతో అతనికి మంచి ఆరంభం లభించింది. అయితే, ఆ తర్వాత, శుబ్మాన్ గిల్ మరియు రాహుల్ త్రిపాఠి జాగ్రత్తగా ఆడి క్రీజులో ఉండేలా చూసుకున్నారు. రెండో వికెట్‌కు 72 పరుగుల కీలక భాగస్వామ్యం చేశారు. ఆ తర్వాత రాజస్థాన్ బలంగా తిరిగి వచ్చి త్రిపాఠి, నరైన్, గిల్, దినేష్ కార్తీక్ వికెట్లు అందుకుంది. కెకెఆర్ ఇబ్బందుల్లో ఉన్నప్పుడు, కెప్టెన్ ఎయోన్ మోర్గాన్ అటాకింగ్ ఇన్నింగ్ ఆడాడు.

అతను ఆండ్రీ రస్సెల్ మరియు పాట్ కమ్మిన్స్ నుండి మంచి స్టాండ్ పొందాడు. వారి సహాయంతో కెకెఆర్ 20 ఓవర్లలో 191/7 అత్యధిక స్కోరు సాధించాడు.ఈ మొత్తాన్ని ఛేజ్ చేయడంలో రాజస్థాన్‌కు ఘోరమైన ఆరంభం లభించింది. పాట్ కమ్మిన్స్ కెకెఆర్ యొక్క టాప్-ఆర్డర్ను నాశనం చేసింది. అతను ఉత్తప్ప, స్టోక్స్, స్మిత్, పరాగ్ వికెట్లు పడగొట్టాడు మరియు రాజస్థాన్‌కు భారీ నష్టం కలిగించాడు. ఒక దశలో, RR యొక్క స్కోరు 37/5.ఆ తరువాత, జోస్ బట్లర్ మరియు రాహుల్ టెవాటియా ఆర్ఆర్ ను కాపాడటానికి ప్రయత్నించారు, కాని లక్ష్యం వారికి చాలా ఎక్కువ.

వారు పడిపోయినప్పుడు, ఆర్ఆర్ నష్టం ఖచ్చితంగా ఉంది. 20 ఓవర్లు ముగిసే సమయానికి వారు 131/9 స్కోరు చేయగలిగారు. ఈ విజయంతో కెకెఆర్ నాల్గవ స్థానానికి చేరుకుంది. ప్లేఆఫ్స్‌కు అర్హత సాధించటానికి ముంబై ఇండియన్స్ ఇనార్డర్‌పై సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ ఓడిపోతుందని వారు ఇప్పుడు ఆశిస్తున్నారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: