ఆదివి శేష్‌కు ఇండియా లోనే కాదు అమెరికా లో కూడా గౌరవం లభిస్తుంది

హీరో ఆదివి శేష్ చాల తక్కువ సమయం లోనే మంచి స్థానం అందుకున్న హీరో కథ అయినా యాక్టింగ్ అయినా అన్నిట్లో మంచి పేరు ఉన్న ఆదివి శేష్‌కు అమెరికాలో ప్రతిష్టాత్మక గౌరవం లభించింది.

న్యూయార్క్ ప్రెస్ న్యూస్ ఏజెన్సీ మరియు బ్రిటిష్ జర్నలిస్ట్ కిరణ్ రాయ్ 2020 సంవత్సరానికి ఆర్ట్స్, మీడియా మరియు సంస్కృతిలో 400 మంది దక్షిణ ఆసియన్ల యొక్క అత్యంత ప్రభావవంతమైన పేర్లలో శేష్ ఒకరు.అతను రాసిన క్షనం నుండి, శేష్ టాలీవుడ్లో గూడాచారి మరియు ఎవారులతో సహా కొన్ని అద్భుతమైన థ్రిల్లర్లతో తనదైన ముద్ర వేస్తున్నాడు.

ప్రస్తుతం అతను 26/11 ముంబై టెర్రర్ అటాక్స్ ఆధారంగా మేజర్ అనే చిత్రం కోసం పని చేస్తున్నాడు. మేజర్ సందీప్ ఉన్నికృష్ణన్ పాత్రతో పాటు, శేష్ ఈ చిత్రానికి స్క్రిప్ట్ కూడా రాశారు.ఆదివి శేష్ రాసిన ప్రతి కదా అలరించేలా ఉంటది అది అందరికి తెల్సిన విషయమే అతను కొత్త స్క్రిప్ట్ రాయడం కూడా ప్రారంభించారు అని వెల్లడించాడు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: