దిల్ రాజు తో సెహారీ ప్రారంభించారు…!

యువ బృందం అంతా రాబోయే చిత్రం సెహారీ కోసం పనిచేస్తోంది. ప్రముఖ యాడ్ ఫిల్మ్ మేకర్ గంగాసాగర్ ద్వారకా చేత హెల్ప్ అవ్వాలంటే, సెహారీ యవ్వన అంశాలతో కూడిన రొమాంటిక్ కామెడీ. ఈ చిత్రం యొక్క టైటిల్ పోస్టర్ ఈ రోజు ఆవిష్కరించబడింది మరియు దీనికి వేడుక రకమైన ప్రకంపనలతో చాలా ఆహ్లాదకరంగా ఉంది.

హర్ష్ కనుమిల్లి కథానాయకుడిగా, సిమ్రాన్ చౌదరి అతని ప్రేమ ఆసక్తిగా కనిపిస్తారు.సెహారీ పూజా కార్యక్రమం ఈ రోజు హైదరాబాద్‌లో జరిగింది. ఈ కార్యక్రమానికి హాజరైన ఆసియా సినిమాస్ భారత్ నారంగ్ కూడా స్క్రిప్ట్‌ను మేకర్స్‌కు అందజేశారు. అల్లు అరవింద్ కుమారుడు అల్లు బాబీ కెమెరా ఆన్ చేయగా, దిల్ రాజు ముహూర్తం షాట్ కోసం క్లాప్‌బోర్డ్ వినిపించారు.ఈ చిత్రం యొక్క రెగ్యులర్ షూట్ కూడా ఈ రోజు నుండి ప్రారంభమవుతుంది.

అడ్వాయ జిష్ణు రెడ్డి, శిల్పా చౌదరి కలిసి కన్య పిక్చర్స్ బ్యానర్‌లో ఈ చిత్రాన్ని నిర్మించనుండగా, ప్రశాంత్ ఆర్ విహారీ సౌండ్‌ట్రాక్‌లను అందించారు. ప్రముఖ స్వరకర్త కోటి ఈ చిత్రంలో ఒక ముఖ్యమైన పాత్రను పోషిస్తున్నారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: