మైక్రోమాక్స్ రెండు కొత్త ఫోన్లు విడుదల చేయనున్నది…!

భారతదేశం యొక్క ఏకైక స్మార్ట్‌ఫోన్ తయారీదారు మైక్రోమాక్స్ తిరిగి వస్తున్నట్లు ప్రకటించింది, రెండు కొత్త ఫోన్‌లను ఆవిష్కరించింది. ‘ఇన్’ బ్రాండింగ్‌తో మైక్రోమాక్స్ నోట్ 1 మరియు 1 బిలను తీసుకువస్తోంది మరియు ఈ ఫోన్‌లు ఫ్లిప్‌కార్ట్ మరియు మైక్రోమాక్స్ యొక్క అధికారిక సైట్‌లో కొనుగోలు చేయడానికి అందుబాటులో ఉంటాయి.

ఫోన్‌ల స్పెసిఫికేషన్‌లకు వస్తున్న నోట్ 1 లో అల్ట్రా బ్రైట్ ఎఫ్‌హెచ్‌డి + రిజల్యూషన్‌లో 6.67 ”పంచ్ హోల్ డిస్ప్లే ఉంది మరియు ఇది మీడియాటెక్ హెలియో జి 85 ప్రాసెసర్ ద్వారా పనిచేస్తుంది. వెనుక భాగంలో నాలుగు కెమెరాలు, ముందు భాగంలో ఒక సెల్ఫీ ఉన్నాయి. నోట్ 1 5000 ఎంఏహెచ్ బ్యాటరీ, మరియు 18W ఫాస్ట్ ఛార్జర్‌తో వస్తుంది. ఈ ఫోన్ ధర నిల్వ ఎంపికలపై ఆధారపడి ఉంటుంది. 4 జీబీ + 64 జీబీకి రూ .10,999, 4 జీబీ + 128 జీబీకి రూ .12,499 ఖర్చు అవుతుంది.

రెండవ ఫోన్ 1 బి, ఇది 6.5 అంగుళాల హెచ్‌డి + వాటర్‌డ్రాప్ నాచ్ డిస్ప్లేను కలిగి ఉంది మరియు ఇది మీడియాటెక్ హెలియో జి 35 చిప్‌సెట్ ద్వారా పనిచేస్తుంది. ఈ ఫోన్ నిల్వ సామర్థ్యం ప్రకారం రెండు వేరియంట్లలో వస్తుంది. 2 జీబీ + 32 జీబీ వేరియంట్ ఫోన్‌కు రూ .6999, 4 జీబీ + 64 జీబీ ధర రూ .7999.మైక్రోమాక్స్ ఈ రెండు ఫోన్‌లను చాలా పోటీగా ధర నిర్ణయించింది మరియు ఈ మిడ్-రేంజ్ ఫోన్ విభాగంలో అగ్రగామిగా ఉన్న రెడ్‌మి, షియోమి, రియల్‌మీ, ఒప్పో మరియు వివోలను నేరుగా తీసుకోవాలనుకుంటుంది.కాబట్టి ఈ రెండు కొత్త ఫోన్లు అంటే, ‘ఇన్’ నోట్ 1 నవంబర్ 24 నుండి అమ్మకానికి వెళుతుండగా, ‘ఇన్’ 1 బి నవంబర్ 26 నుండి అమ్మకానికి వెళ్తుంది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: