షేన్ వాట్సన్ క్రికెట్ నుంచి మొత్తనికి తప్పుకున్నాడు

సిఎస్‌కె ఆల్ రౌండర్ షేన్ వాట్సన్ అన్ని రకాల క్రికెట్ నుంచి రిటైర్మెంట్ ప్రకటించారు. మంగళవారం, ఆస్ట్రేలియా యొక్క ఆల్ రౌండర్ షేన్ వాట్సన్ ఐపిఎల్ 2020 ప్రారంభంలో చెన్నై సూపర్ కింగ్ యొక్క ప్రచారం ముగిసిన తరువాత పదవీ విరమణ ప్రకటించాడు. 39 ఏళ్ల క్రికెటర్ సోషల్ మీడియాలో ఒక వీడియోను పోస్ట్ చేశాడు.వాట్సన్ పదవీ విరమణపై నివేదికలు అప్పటికే వచ్చాయి.

తాను రిటైర్ అవుతానని చివరి ఆట తర్వాత డ్రెస్సింగ్ రూమ్‌లో చెప్పడంతో వాట్సన్ ఎమోషనల్ అయ్యాడని సిఎస్‌కె వర్గాలు తెలిపాయి.2016 లో వాట్సన్ అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుంచి రిటైర్ అయ్యాడు. అతను 2018 లో సిఎస్‌కెలో చేరాడు, ఆ సంవత్సరం వారి టైటిల్ విజయంలో భారీ పాత్ర పోషించాడు.ఐపీఎల్ 2018 ఎడిషన్‌లో సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌పై సెంచరీ కొట్టినప్పుడు అతను మ్యాన్ ఆఫ్ ది ఫైనల్. 2019 ఫైనల్ మ్యాచ్‌లో, ముంబై ఇండియన్స్‌పై సిఎస్‌కె విజయవంతం కావడానికి అతను తన వంతు ప్రయత్నం చేశాడు, కాని అతని జట్టు ఒక పరుగుకు తగ్గకుండా టైటిల్‌ను కోల్పోయింది.

CSK ఈ మ్యాచ్‌లో ఓడిపోయినప్పటికీ, వాట్సన్ ఆ ఆటలో గాయపడిన మోకాలి నొప్పితో ఆడినందుకు బహుళ అభిమానులను గెలుచుకున్నాడు.ఐపీఎల్ 2018 మరియు 2019 ఎడిషన్లలో వాట్సన్ 555 మరియు 398 పరుగులు చేశాడు, కాని 2020 లో అతను 11 ఇన్నింగ్స్ నుండి 299 పరుగులు మాత్రమే చేశాడు. ఈ టోర్నీలో కింగ్స్ ఎలెవన్ పంజాబ్‌పై 83 పరుగులు ఉన్నాయి మరియు మ్యాచ్‌ను సిఎస్‌కె గెలుచుకుంది.మొత్తానికి, వాట్సన్ ఐపిఎల్‌లో విజయవంతమైన ఆల్ రౌండర్‌గా గుర్తుంచుకోబడతాడు.

వాట్సన్ 3,874 పరుగులు చేసి, రాజస్థాన్ రాయల్స్, రాయల్ ఛాలెంజర్స్ బెంగళూరు, సిఎస్‌కె తరఫున ఆడిన 145 మ్యాచ్‌ల్లో 92 వికెట్లు పడగొట్టాడు.క్రీడాకారులు ఈ సంవత్సరం ఒకదాని తరువాత ఒకటి పదవీ విరమణ ప్రకటించినట్లు గమనించవచ్చు. ఆగస్టులో, రెండుసార్లు ప్రపంచ కప్ విజేత కెప్టెన్ మహేంద్ర సింగ్ ధోని అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుండి రిటైర్ అయ్యాడు. మరుసటి రోజు, తన అభిమాన కెప్టెన్ మరియు గురువు ధోని అడుగుజాడల్లో నడుస్తున్న సురేష్ రైనా కూడా అంతర్జాతీయ క్రికెట్ నుండి రిటైర్మెంట్ ప్రకటించాడు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: