కీర్తి సురేష్ ఇందులో కూడా విఫలమైంది…!

ఆమె నటన కి తీసే మూవీస్ కి సంబంధమే లేదు అన్నట్లుగా కీర్తి సురేష్ ప్రతిభావంతులైన నటి అనడంలో సందేహం లేదు. మహానటిలో ఆమె నటనా పరాక్రమానికి జాతీయ గుర్తింపు లభించింది మరియు ఉత్తమ నటిగా ఆమె జాతీయ అవార్డును గెలుచుకుంది. అయితే, ప్రతిభావంతులైన కీర్తి సురేష్ మంచి స్క్రిప్ట్స్ మరియు సరైన ప్రాజెక్టులను నిర్ధారించడంలో విఫలమవుతున్నట్లు కనిపిస్తున్నందున ఆమె తీర్పు కోల్పోయినట్లు తెలుస్తోంది.

ఆమె చివరి చిత్రం పెంగ్విన్ మరియు ఆమె తాజా చిత్రం మిస్ ఇండియా విమర్శకులను పూర్తిగా నిరాశపరిచింది, ఈ చిత్రాలకు ఆమె సంతకం చేసినందుకు చాలా మంది ఆశ్చర్యపోతున్నారు. కీర్తి యొక్క మనోజ్ఞతను మరియు మాయాజాలాన్ని కొంతమంది దర్శకులు పేలవంగా వ్రాసిన కథల కోసం భయంకరమైన చిత్రాలకు ఉపయోగిస్తున్నారని సందడి చేయబడింది.

ఇది కీర్తి విజయ పరంపరను ప్రభావితం చేస్తుంది.పెంగ్విన్ మరియు మిస్ ఇండియా రెండింటితో ఆమె బ్యాక్-టు-బ్యాక్ ఎదురుదెబ్బలు ఎదుర్కొన్నందున, ఆమె తదుపరి గుడ్ లక్ సఖి, మరొక స్త్రీ-ఆధారిత చిత్రం యొక్క విధి ఏమిటో చూడాలి. ఈ చిత్రం కూడా OTT విడుదలకు సంతకం చేయబడిందని విన్నారు.

ఇది కాకుండా, కీర్తికి మహేష్ బాబు యొక్క సర్కారు వారీ పాటా మరియు నితిన్-వెంకీ అట్లూరి యొక్క రంగ్ దే ఉన్నాయి. ఆమె ఇందులో చేస్తుందో లేదో వేచి చూడాలి. ఇది అధిక సమయం, దర్శకుడు మరియు కథ కోసం కీర్తి సమ్మతి ఇచ్చేటప్పుడు అదనపు స్పృహ ఉండాలి. లేకపోతే ఆమె అధిక ధర చెల్లించాల్సి ఉంటుంది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: