నేను ఎన్నికలలో గెలిచాను డోనాల్డ్ ట్రంప్

తిరిగి ఎన్నిక కావాలని కోరుతున్న అమెరికా అధ్యక్షుడు డొనాల్డ్ ట్రంప్ ఎన్నికల తరువాత దేశాన్ని ఉద్దేశించి ప్రసంగించారు. కొన్ని రాష్ట్రాల్లో ఎన్నికల ఓట్ల లెక్కింపు ఇంకా జరుగుతుండగా, డొనాల్డ్ ట్రంప్ తనకు సంబంధించినంతవరకు ఎన్నికల్లో గెలిచారని పేర్కొన్నారు. తాను ‘బిగ్ విన్’ మార్గంలో ఉన్నానని, రిపబ్లికన్ పార్టీ ‘పెద్ద వేడుక’కు సిద్ధమవుతోందని అన్నారు.

ఈ రాత్రి ఫలితాలు “అసాధారణమైనవి” అని ట్రంప్ అన్నారు. డొనాల్డ్ ట్రంప్ విజయం సాధించే మార్గంలో ఉన్నానని చెప్పారు.”అమెరికన్ ప్రజలకు వారి అద్భుతమైన మద్దతు కోసం నేను కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాను. ఈ రాత్రికి మిలియన్ల మంది మరియు మిలియన్ల మంది ప్రజలు మాకు ఓటు వేశారు మరియు చాలా విచారకరమైన ప్రజలు ఆ సమూహాన్ని అణగదొక్కడానికి ప్రయత్నిస్తున్నారు మరియు మేము దాని కోసం నిలబడము. మేము దాని కోసం నిలబడము, ”అని డోనాల్డ్ ట్రంప్ అన్నారు.”ప్రథమ మహిళ, నా కుటుంబం మరియు వైస్ ప్రెసిడెంట్ కంచె, మిసెస్ ఫెన్స్ ఈ ద్వారా మాతో కలిసి ఉన్నందుకు నేను కృతజ్ఞతలు తెలుపుతున్నాను. మేము ఒక పెద్ద వేడుకకు సిద్ధమవుతున్నాము.

మేము ప్రతిదీ గెలుచుకున్నాము. అకస్మాత్తుగా, అది నిలిపివేయబడింది. ” పెద్ద వేడుక వేచి ఉందని డోనాల్డ్ ట్రంప్ అన్నారు. ఫ్లోరిడా, జార్జియా, నార్త్ కరోలినాలో తాను గెలిచానని ట్రంప్ అన్నారు. విపరీతమైన ఓటుతో పెన్సిల్వేనియాను గెలుచుకోబోతున్నానని చెప్పారు. వారు కూడా దగ్గరగా లేరని ఆయన అన్నారు. మిచిగాన్‌లో తాను గెలుస్తున్నానని ట్రంప్ అన్నారు.అమెరికా ప్రజలపై “మోసం” జరిగిందని డోనాల్డ్ ట్రంప్ ఆరోపించారు. తాను సుప్రీంకోర్టుకు వెళ్తానని, ఓటింగ్ అంతా ఆగిపోవాలని ట్రంప్ అన్నారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: