ఫ్రెష్ లుక్ తో పవన్ కళ్యాణ్…!

పవర్ స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ కు ఉన్న క్రేజ్ ఎవరికీ లేదు అని తెల్సిందే అతను ఏ పోస్ట్ పెట్టిన గాని ఫాన్స్ చెలరేగిపోతారు నిన్న సాయంత్రం కొత్త లుక్ తో పోస్ట్ చేసాడు ఫాన్స్ ఒక్కసారిగా చూసి షాక్ అనే చెప్పాలి ఇంతకు ముందు తాను గడ్డం జుట్టు తో వేరే లుక్ తో చూసి చూసి సడెన్ గా కొత్త లుక్ తో చూడం తో ఫాన్స్ అందడం అంతుపట్టలేనిది సాధారణంగా పవర్‌స్టార్ పవన్ కళ్యాణ్ అతను స్వేచ్ఛగా మరియు కెమెరాకు దూరంగా ఉన్నప్పుడు అతని రూపాన్ని పట్టించుకోడు.

లాక్డౌన్ సమయంలో, పవన్ గడ్డం మరియు జుట్టును పెంచుకున్నాడు, అతను 2019 సాధారణ ఎన్నికలలో కనిపించాడు.ఆదివారం నుండి పవన్ ‘వకీల్ సాబ్’ షూటింగ్ ప్రారంభించాడు, చివరకు అతను తన జుట్టు మరియు గడ్డం కత్తిరించాడు. తన స్నేహితుడు మరియు ఆర్ట్ డైరెక్టర్ ఆనంద్ సాయితో కలిసి పవన్ చిత్రం ఆన్‌లైన్‌లో కనిపించింది మరియు ఈ పవన్‌లో కొత్త లుక్‌తో కనిపించింది.

ఈ చిత్రం చాలా ట్రాక్షన్ పొందుతోంది మరియు పవర్ అభిమానులు అతని సాధారణ మనోహరమైన రూపంలో అతనిని చూసి ఆశ్చర్యపోతారు.చక్కగా కత్తిరించిన గడ్డం మరియు కొద్దిగా పొడవాటి జుట్టులో, పవన్ పొడవాటి స్లీవ్ టీ షర్ట్ మరియు డెనిమ్ ధరించాడు. ఈ చిత్రానికి వస్తున్న పవన్‌తో సంబంధం ఉన్న కొన్ని ముఖ్యమైన సన్నివేశాలను దర్శకుడు వేణు శ్రీరామ్ క్యాన్ చేస్తున్నారు మరియు అన్నపూర్ణ స్టూడియోలో షూటింగ్ జరుగుతోంది.‘వకీల్ సాబ్’ లో మహిళా కథానాయకులలో అంజలి, నివేదా థామస్ ఉన్నారు, దిల్ రాజు దీనిని నిర్మిస్తున్నారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: