ఫైనల్స్ పోవాలంటే పోరాటం తప్పదు…!

ఈరోజు జరిగే మ్యాచ్ ఎవరు పోరాడి ఫైనల్స్ కి వెళ్తారో చూడాలి డ్రీమ్ 11 ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ ఒక వారంలో పూర్తి కావడానికి సిద్ధంగా ఉంది. ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ మరియు ముంబై ఇండియన్స్ ఈ రోజు మొదటి క్వాలిఫైయర్ మ్యాచ్ ఆడనున్నాయి. ఫైనల్లోకి రావడానికి ఇరు జట్లకు సమాన అవకాశం ఉంటుంది. బాగా ఆడే ఉత్తమ జట్టుకు ఎలిమినేటర్‌ను దాటవేయడానికి అవకాశం ఉంటుంది. లీగ్ దశలో ఇరు జట్లు నిలకడగా ఆడాయి.

అయితే ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ జట్టుతో పోలిస్తే ముంబై ఇండియన్స్ ఆటతీరు కొంచెం మెరుగ్గా ఉంది.మొత్తంమీద ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్‌లో ఇరు జట్లు 26 ఆటలను ఆడాయి. ముంబై ఇండియన్స్ 14 ఆటలను, ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ మొత్తం 12 ఆటలను గెలిచింది. కాగితంపై కూడా ముంబై ఇండియన్స్ బలంగా కనిపిస్తోంది. లీగ్ దశలో ఇరు జట్లు ఒక్కొక్కటి 14 మ్యాచ్‌లు ఆడాయి. ఈ సీజన్‌లో ముంబై ఇండియన్స్ 9 ఆటలను, ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ ఈ సీజన్‌లో 8 ఆటలను గెలిచింది. పాయింట్ల పట్టికలో ముంబై ఇండియన్స్ మొదటి స్థానాన్ని ఆస్వాదించగా, ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ రెండవ స్థానంలో నిలిచాయి.జట్ల వారీగా, ముంబై ఇండియన్స్ బ్యాటింగ్ ప్రత్యర్థి జట్టు కంటే మెరుగ్గా కనిపిస్తుంది.

పొలార్డ్, రోహిత్, క్వెంటిన్ డి కాక్, పాండ్య సోదరులు, ఇషాన్ కిషన్ మరియు ఇతరులు జట్టు యొక్క బలమైన బ్యాట్స్ మెన్. జట్టుకు మంచి బ్యాటింగ్ లైనప్ ఉంది. కానీ, రబాడా, అశ్విన్, నార్ట్జే వారిని నియంత్రించగల కీలక బౌలర్లు.మరొక వైపు, ఢిల్లీ రాజధానులు శ్రేయాస్ అయ్యర్, పంత్, షికర్ ధావన్ మరియు పృథ్వీ షాపై ఎక్కువగా ఆధారపడి ఉంటాయి. బుమ్రా, బౌల్ట్, పాండ్య సోదరులు, రాహుల్ చాహర్ ఢిల్లీ బ్యాట్స్‌మెన్‌లకు ఇబ్బంది కలిగించవచ్చు. ఇది రబాడా మరియు బుమ్రా మధ్య ఆసక్తికరమైన పోరాటం అవుతుంది.ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ జట్టులో ఎటువంటి మార్పులు చేయకపోవచ్చు, కానీ ముంబై ఇండియన్స్ హార్దిక్ పాండ్యా, జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా మరియు ట్రెంట్ బౌల్ట్‌లను తిరిగి జట్టులోకి తీసుకురావచ్చు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: