హైదరాబాద్ మెట్రోలో పవన్ కళ్యాణ్…!

హైదరాబాద్ మెట్రో లో పవన్ కళ్యాణ్ ప్రయాణించడం చాలా మందికి షాక్ ఇచ్చింది. మియాపూర్‌లో జరగబోయే వకీల్ సాబ్ షూటింగ్‌కు వెళుతుండగా పవన్ మెట్రో రైలులో ప్రయాణం చేశాడు. పవన్ మాధపూర్ మెట్రో స్టేషన్ వద్ద మెట్రో ఎక్కాడు మరియు అతను అమీర్పేట్ వద్ద దిగాడు. మియాపూర్ స్టేషన్ చేరుకోవడానికి మరో మెట్రో రైలు తీసుకున్నాడు. పవన్‌తో పాటు నిర్మాత దిల్ రాజు మరియు పవన్‌ సహాయకులు కొందరు ఉన్నారు.ఆసక్తికరమైన విషయం ఏమిటంటే, పవన్ మెట్రో రైలులో కొంతమంది ప్రయాణికులతో సంభాషించాడు.

పవన్ ముసుగు ధరించి కనిపించాడు. పవన్‌ను అతని ప్రైవేట్ సెక్యూరిటీ సిబ్బంది రక్షించారు.పవన్ తన కొనసాగుతున్న చిత్రం వకీల్ సాబ్, పింక్ యొక్క తెలుగు రీమేక్ షూటింగ్ లో బిజీగా ఉన్నారు, ఇందులో మొదట అమితాబ్ బచ్చన్ పాత్ర పోషిస్తున్నారు. పవన్ త్వరగా వకీల్ సాబ్‌ను మూసివేయాలనుకుంటున్నాడు. అతనికి ఇతర కట్టుబాట్లు ఉన్నాయి – క్రిష్ జగర్లాముడి చిత్రం (విరూపాక్ష), హరీష్ శంకర్ పేరులేని చిత్రం మరియు అయ్యప్పనమ్ కోషియం తెలుగు రీమేక్. ఈ చిత్రాల నిర్మాతలు పవన్‌కు బాంబు చెల్లిస్తున్నట్లు తెలిసింది. పవన్ తన రాజకీయాల నుండి కొంత విరామం తీసుకున్నాడు మరియు చిత్రాల పనిలో బిజీగా ఉన్నాడు. తన ఆర్థిక అవసరాలను తీర్చడానికి మరియు తన కుటుంబం మరియు పార్టీ ఖర్చులను చూసుకోవటానికి తాను చిత్రాల షూటింగ్ చేస్తున్నానని పవన్ చెప్పాడు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: