బిజీ బిజీ అయినా నాగార్జున…!

నాగార్జున మొత్తానికి బిజీ అయిపోయినాడు రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ చేస్తూనే తన షూట్ కొనసాగిస్తున్నాడు అతను చేయబోయే చిత్రం వైల్డ్ డాగ్ కరోనా లాక్డౌన్ తరువాత చాలా మంది హీరోలు షూట్ చేయడానికి భయపడగా, నాగార్జున తన రాబోయే చిత్రం ‘వైల్డ్ డాగ్’ కోసం చిత్రీకరించారు మరియు శీఘ్ర షెడ్యూల్ పూర్తి చేశారు. వెంటనే నాగార్జున పాపులర్ రియాలిటీ షో బిగ్ బాస్ తో బిజీ అయ్యారు.‘వైల్డ్ డాగ్’ మనాలి షెడ్యూల్ కోసం నాగార్జున బిగ్ బాస్ నుండి విరామం తీసుకున్నారు.

కానీ ప్రయాణంలో సమయాన్ని వృథా చేయకుండా ఉండటానికి, స్టార్ మా యాజమాన్యం మనాలి నుండి నాగార్జున కోసం ఒక ప్రత్యేక ఛాపర్ ఏర్పాటు చేసింది మరియు అతను హైదరాబాద్ లో అడుగుపెట్టినప్పుడు, అతను బిగ్ బాస్ చిత్రీకరణను తిరిగి ప్రారంభించాడు.నాగ్ మళ్ళీ ‘వైల్డ్ డాగ్’ కోసం షూట్ చేస్తాడు కాని తాజా షెడ్యూల్ తేదీలు ఖరారు కానున్నాయి. కాబట్టి వారాంతాల్లో, నాగ్ బిగ్ బాస్ కోసం అందుబాటులో ఉండబోతున్నాడు మరియు రాబోయే రోజుల్లో అతను ముంబైకి వెళ్తాడని భావిస్తున్నారు.

చాలా సంవత్సరాల తరువాత, నాగార్జున ఒక బాలీవుడ్ చిత్రానికి సంతకం చేసాడు మరియు అది ‘బ్రహ్మస్త్రా.’రణబీర్ కపూర్ మరియు అలియా భట్ నటించిన అయాన్ ముఖర్జీ ఈ చిత్రానికి దర్శకత్వం వహిస్తున్నారు. ఈ చిత్రంలో నాగార్జున అతిథి పాత్రలో కనిపించనున్నారు మరియు పొడవు 30 నిమిషాలు ఉంటుందని భావిస్తున్నారు. ఇంతకుముందు నాగార్జున ఈ చిత్రం కోసం చిత్రీకరించారు మరియు మరోసారి అతను అలా చేయబోతున్నాడు.

ఇందుకోసం నాగ్ ముంబైకి ఎగురుతారు. వారాంతపు రోజుల్లో, నాగార్జున ఈ బాలీవుడ్ చిత్రం కోసం మరియు వారాంతాల్లో బిగ్ బాస్ కోసం షూట్ చేయనున్నారు.ఇతర హీరోల మాదిరిగానే, నాగార్జున సూపర్ బిజీగా ఉన్నారు మరియు టాలీవుడ్ నుండి చాలా మంది హీరోలు మల్టీ టాస్కింగ్ ఎలా చేయాలో అతని నుండి ప్రేరణ పొందాలి!

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: