ముంబై ఇండియన్స్ ఫైనల్స్‌లోకి ప్రవేశించింది

ఇండియన్ ప్రీమియర్ లీగ్ చరిత్రలో ఇది ఎంత బలమైన లైనప్ అని ముంబై ఇండియన్స్ మరోసారి నిరూపించింది. వారు ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్‌పై క్వాలిఫైయర్ 1 ను 57 పరుగుల తేడాతో గెలుచుకున్నారు. ఈ భారీ విజయం టోర్నమెంట్ అంతటా ముంబైలో ఎంత ఆధిపత్యం చెలాయించిందో రుజువు చేస్తుంది. వారు ఇప్పుడు ఐపిఎల్ 2020 ఫైనల్స్‌లో ఉన్నారు. ఇంతలో, ఈ ఎడిషన్ ఫైనల్స్‌లో ప్రవేశించడానికి ఢిల్లీ మరో నాకౌట్ గేమ్ ఆడవలసి ఉంది.టాస్ గెలిచిన శ్రేయాస్ అయ్యర్ మొదట ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ బౌలింగ్ చేస్తాడని చెప్పాడు.

రోహిత్ శర్మ అవుట్ కావడంతో అతనికి అద్భుతమైన ఆరంభం లభించింది. అయితే, ఢిల్లీ మాత్రమే ఇది సానుకూలంగా ఉంది. అనంతరం సూర్య కుమార్ యాదవ్ (51), క్వింటన్ డి కాక్ (40) రెండో వికెట్‌కు 62 పరుగుల భాగస్వామ్యం చేశారు. వారు పడిపోయిన తరువాత, ఇషాన్ కిషన్ (55 *) ఢిల్లీ బౌలర్లపై విరుచుకుపడ్డాడు. ఢిల్లీ బౌలర్లను పార్క్ అంతా నెమ్మదిగా వికెట్‌తో కొట్టినందుకు ముంబై బ్యాట్స్‌మెన్‌ను ప్రశంసించాలి. 20 ఓవర్లు ముగిసే సమయానికి ముంబై ఐదు వికెట్ల నష్టానికి మొత్తం 200 పరుగులు చేసింది. ఆర్ అశ్విన్ (3/29) ముంబైకి మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు.

ఈ మొత్తాన్ని ఛేజ్ చేయడానికి ఢిల్లీ బ్యాట్స్ మెన్ల నుండి మంచి ఆరంభం అవసరం. అయితే, ముంబై బౌలర్లు తొలి రెండు ఓవర్లలో ధావన్, రహానె, షాలను డక్ కోసం అవుట్ చేసి ఆటను ముగించారు. పవర్‌ప్లే లోపల ఢిల్లీ నాలుగు వికెట్లు కోల్పోయింది. వారు 10 ఓవర్లలో 41/5. విషయాలు చేతిలో లేనప్పుడు, మార్కస్ స్టోయినిస్ (65) మరియు ఆక్సర్ పటేల్ (42) బాగా ఆడారు మరియు ఢిల్లీ రాజధానులకు ఇబ్బందికరమైన నష్టాన్ని తప్పించారు. చివరికి ఢిల్లీ 20 ఓవర్లలో 143/8 మాత్రమే చేయగలిగింది. జస్‌ప్రీత్ బుమ్రా (4/14), ట్రెంట్ బౌల్ట్ (2/9). ఢిల్లీ బ్యాటింగ్ క్రమాన్ని బద్దలు కొట్టారు.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: