డేంజర్ జోన్‌లో అవినాష్, అమ్మ రాజశేఖర్?

బిగ్ బాస్ 4 ఫైనల్స్‌కు చేరువలో ఉంది మరియు ప్రేక్షకులు ఎవరు ఇబ్బందుల్లో ఉన్నారు మరియు ఎవరు సురక్షితంగా ఉన్నారు అనే దానిపై మిశ్రమ సమీక్షలను కలిగి ఉన్నారు. గత రెండు వారాలలో అమ్మ రాజశేకర్ మరియు అవినాష్ ప్రవర్తన గురించి ప్రేక్షకులు తీవ్ర ఆగ్రహం వ్యక్తం చేశారు. నోయెల్ ఇంటిని విడిచిపెట్టి, అవినాష్ మరియు రాజశేకర్లను ఎగతాళి చేసినందుకు అతను ఎలా ఎదుర్కొన్నాడు అనే విషయం ప్రారంభమైంది.

నోయెల్ వెళ్ళేటప్పుడు అవినాష్ స్పందన ప్రేక్షకులు ఇష్టపడలేదు.గత వారం అవినాష్ అన్ని పనులలో దూకుడుగా స్పందించాడు. నామినేషన్ల నుండే, ఈ ఇద్దరు పోటీదారుల స్పందన ఇంట్లో కొన్ని అనవసరమైన నాటకాలను రేకెత్తించింది. అమ్మ రాజశేకర్ వచ్చే వారం కెప్టెన్‌గా అవతరించాడు. అయితే, ఈ వారం ఆయన నటన నిజంగా ప్రేక్షకుల మెచ్చుకోలేదు.

అమ్మ రాజశేకర్ యొక్క ప్రవర్తన సమస్యలను పరిష్కరించాలని ప్రేక్షకులు ట్విట్టర్‌లోకి తీసుకువెళ్లారు మరియు ఈ వారం తొలగించబడతారు. డబుల్ ఎలిమినేషన్ల గురించి కూడా ప్రస్తావనలు వస్తున్నాయి. ఇంతలో, కమల్ హసన్ శనివారం ఎపిసోడ్లో కూడా పాల్గొంటారని విన్నది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: