హైదరాబాద్‌ను ఓడించి ఫైనల్స్ కి ఢిల్లీ…!

ఈ రోజు రాత్రి సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్‌పై 17 పరుగుల తేడాతో క్వాలిఫైయర్ 2 గెలిచింది.ఫైనల్స్‌లో ఢిల్లీ క్యాపిటల్స్ ముంబై ఇండియన్స్‌తో తలపడతాయి. క్వాలిఫైయర్ 1 లో అవమానకరమైన ఓటమి తరువాత, ఈ మ్యాచ్‌లో ఢిల్లీ బ్యాట్స్‌మెన్ బలంగా తిరిగి వచ్చి స్కోరుబోర్డులో మొత్తం 189 పరుగులు చేశాడు. సన్‌రైజర్స్ హైదరాబాద్ మొత్తాన్ని వెంబడించడానికి ప్రయత్నించినప్పటికీ టాప్-ఆర్డర్ బ్యాట్స్‌మెనా వైఫల్యం కారణంగా దానిని చేరుకోలేకపోయింది.


టాస్ గెలిచి మొదట బ్యాటింగ్ ఎంచుకున్నాడు ఢిల్లీ కెప్టెన్ శ్రేయాస్ అయ్యర్. ఓపెనర్లు మార్కస్ స్టోయినిస్ (38), శిఖర్ ధావన్ (78) సన్‌రైజర్స్ బౌలర్లపై అన్ని తుపాకీలను వెలిగించడంతో అతను కోరుకున్న ఖచ్చితమైన ఆరంభం లభించింది. వారు మొదటి వికెట్‌కు 86 పరుగుల భాగస్వామ్యం చేశారు. ఆ తరువాత, ధావన్ శ్రేయాస్ అయ్యర్ (21), షిమ్రాన్ హెట్మీర్ (42 *) లతో బలీయమైన భాగస్వామ్యం చేసుకున్నాడు. బ్యాట్స్‌మెన్‌ల అద్భుతమైన ప్రయత్నంతో ఢిల్లీ 20 ఓవర్లలో 189/3 భారీ మొత్తాన్ని నమోదు చేసింది.SRH మొదటి నుండి ఈ చేజ్లో ట్రాక్ నుండి బయటపడినట్లు అనిపించింది.

పవర్‌ప్లేలోనే జట్టు డేవిడ్ వార్నర్, మనీష్ పాండే, ప్రియామ్ గార్గ్‌ల కీలకమైన వికెట్లను కోల్పోయింది. అప్పుడు, కేన్ విలియమ్సన్ (67) జాసన్ హోల్డర్ మరియు అబ్దుల్ సమద్ (33) లతో విలువైన భాగస్వామ్యం చేసుకున్నాడు. అతని క్లినికల్ నాక్ SRH అభిమానులలో అంచనాలను పెంచింది. అయినప్పటికీ, అతను తొలగించబడినప్పుడు, SRH యొక్క నష్టం చాలా ఖచ్చితంగా మారింది. రబాడా (4/29) 19 వ ఓవర్లో మూడు వికెట్లు పడగొట్టాడు మరియు ఢిల్లీ ఫైనల్స్ బెర్త్ను ధృవీకరించాడు. చివరికి, SRH 20 ఓవర్లలో 172/8 పరుగులు చేసి వారి ఐపిఎల్ 2020 ప్రచారాన్ని ముగించింది.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: