నాగ శౌర్య బ్యాక్ టూ బ్యాక్ వర్కౌట్స్….!

కొన్ని సంవత్సరాల క్రితం ఊహలు గుసగుసలాడే పాత్రలో నాగ శౌర్య అందమైన మరియు పిరికివాడు. అతను ఇప్పుడు అదే కాదు మరియు అతని ఇటీవలి పరివర్తన ప్రతి ఒక్కరినీ ఆశ్చర్యపరుస్తుంది మరియు ప్రేరేపించింది.అశ్వథామ నటుడు అందరినీ హంక్ చేసి, అతను మరింత నెట్టుకొస్తున్నాడు.

నాగ శౌర్య నిన్న తన అబ్స్ మరియు వర్కౌట్‌ను ఒక చిత్రంలో చూపించాడు, అక్కడ అతను ‘నిన్నటి కన్నా గట్టిగా నెట్టండి మీకు వేరే రేపు కావాలనుకుంటే’ హస్టిల్ఫోర్థెమస్కిల్.
ప్రతిభావంతులైన నటుడు తన ఫిట్నెస్ పాలన యొక్క ప్రతి బిట్ను ఆనందిస్తున్నట్లు అనిపిస్తుంది మరియు కొత్త గడ్డం చాలా కనిపిస్తుంది. అంతకుముందు, శౌర్య తన వ్యాయామ పాలన వీడియోలు మరియు చిత్రాలను వెల్లడించాడు, అవన్నీ అతనిని ఇనుము పంపింగ్ చేస్తున్నాయి.

Leave a Reply

This site uses Akismet to reduce spam. Learn how your comment data is processed.

%d bloggers like this: